கோவிட்-19 தொற்றினை எதிர்த்து போராட முன்னணி பணியாளர்களுக்கு அழைப்பு

Health Director General Datuk Dr Noor Hisham Abdullah

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதால், வைரஸ் தடுப்புப் போரை எதிர்கொள்ள சுகாதார  தலைமை இயக்குநர் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா முன்னணியில் இருப்பவர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

முன்னணியில் உள்ள அனைவருக்கும், உங்களுக்கு முன்னால் ஒரு பெரிய போர் உள்ளது. பல தூக்கமில்லாத இரவுகள் மற்றும் நாள்பட்ட சோர்வு இருந்தபோதிலும் நம் நாடு நம்மைச் சார்ந்துள்ளது.  கண்ணீரைத் துடைக்கவும், கண்களை முன்னோக்கி நகர்த்தவும் வளைவை மீண்டும் தட்டையாக்குவோம் என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அவரது டுவீட்டர் கணக்கில் ஒரு பதிவினை செய்துள்ளார்.

மலேசியாவில் தொடர்ச்சியாக இரண்டு நாட்களில் 317 புதிய தொற்றுநோய்களுடன் அதிக எண்ணிக்கையிலான கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன – இது சனிக்கிழமை (அக். 3) மிக அதிகமாகும்.

வெள்ளிக்கிழமை (அக். 2) 287 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. எவ்வாறாயினும், கோவிட் -19 சம்பவங்களை கண்டறிவதற்கான முயற்சிகளை சுகாதார அதிகாரிகள் முடுக்கிவிட்டு வருவதாகவும், எதிர்வரும் நாட்களில் உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்களின் எண்ணிக்கையில் அதிகரிப்பு ஏற்படுவதாகவும் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் தெரிவித்தார்.

சபாவில் நான்கு மாவட்டங்கள், அதாவது லஹாட் டத்து, தவாவ், குனாக் மற்றும் செம்போர்னா ஆகியவை இலக்கு வைக்கப்பட்ட இயக்க இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் உள்ளன. சுகாதார அதிகாரிகள் ஆக்கிரமிப்புத் திரையிடல்களை நடத்துகின்றனர்.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாம், அடுத்த சில நாட்களில் கள நடவடிக்கைகள் அதிகரிக்கும் என்று அமைச்சகம் எதிர்பார்க்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here