மாசு அளவு இன்னும் அதிகமாக இருப்பதால் நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையங்கள் இன்னும் செயல்படவில்லை

பெட்டாலிங் ஜெயா: புக்கிட் தம்போய் மற்றும் சுங்கை செமனி சுத்திகரிப்பு நிலையங்களுக்கு அருகிலுள்ள மூல நீர் உட்கொள்ளும் இடங்களில் மாசுபாட்டின் அளவு இன்னும் அதிகமாக இருப்பதால், சிலாங்கூரில் 274 பகுதிகளில் உள்ள வளாகங்களில் உள்ள குழாய்கள் வறண்டு இருக்கும்.

புக்கிட் தம்போய் ஆலைக்கு அருகில் ஐந்து டன் (வாசல் வாசனை எண்) மற்றும் திங்கட்கிழமை (அக்.5) மற்றும் திங்கட்கிழமை காலை 7.30 மணிக்கு சுங்கை செமினி ஆலைக்கு அருகில் ஏழு டன் மாசுபாட்டின் அளவு பதிவாகியுள்ளதாக ஆயர் சிலாங்கூர்  கார்ப்பரேட் தகவல் தொடர்புத் தலைவர் எலினா பாசெரி தெரிவித்தார்.

கடந்த 14 மணி நேரத்தில், ஏர் சிலாங்கூர் 274 பகுதிகளில் 602 மில்லியன் லிட்டர் தண்ணீரை நுகர்வோருக்கு வழங்க முடியவில்லை. தற்போது, ​​திட்டமிடப்படாத நீர் வழங்கல் இடையூறுகளைத் தொடர்ந்து எப்போது விநியோகத்தை மீட்டெடுக்க முடியும் என்பதை எங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பெட்டாலிங், ஹுலு லங்காட், கோலா லங்காட் மற்றும் சிப்பாங் பகுதிகளில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் நியமிக்கப்பட்ட பொது குழாய்களில் மாற்று விநியோகத்தை வழங்க அறிவுறுத்தப்பட்டனர்.

மஸ்ஜிட் பூச்சோங் பெர்டானா, எம்.பி.எஸ்.ஜே டிப்போ, யு.எஸ்.ஜே 3 ஏ, காம்பெளக்ஸ் 3 கே, மற்றும் பெட்ரோனாஸ் யூனிகேப் பண்டார் பாரு பாங்கி அருகே பொது குழாய்கள் கிடைக்கின்றன.

டாங்கி ஏர் பண்டார் எஸ்ஜி இமாஸ், பாண்டிங்கில் மஸ்ஜித் அல்-இஸ்லா, தாமான் ஜெமிலாங் பொது மண்டபம், அத்துடன் பெக்கான் சாலேக் மற்றும் பெக்கன் டெங்க்கில் சந்தைகளுக்கு அருகிலும் பொது குழாய்கள் கிடைக்கின்றன.

மருத்துவமனைகள் மற்றும் டயாலிசிஸ் மையங்கள் போன்ற முக்கியமான வளாகங்களுக்கு டேங்கர்கள் நிறுத்தப்படும் என்றும் அவர் மேலும் கூறினார்.

சுங்கை செமினில் அனுமதிக்கப்பட்ட வாசலுக்கு அப்பால் துர்நாற்ற மாசு இருப்பது கண்டறியப்பட்டதை அடுத்து சுங்கை செமினி மற்றும் புக்கிட் தம்போய் சுத்திகரிப்பு நிலையங்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 4) மூடப்பட்டன.

துர்நாற்றம் மாசுபடுவதற்கான ஆதாரம் நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள நீலாய் தொழிற்பேட்டையில் இருந்து வந்ததாக நம்பப்படுவதாக சுற்றுச்சூழல் மற்றும் நீர் அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ துவான் இப்ராஹிம் துவான் மேன் தெரிவித்திருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here