3 யூடியூபர்களுக்கு சிங்கப்பூர் எண்ணில் இருந்து மிரட்டல்

ஜோகூர் பாரு: சிங்கப்பூரில் பதிவுசெய்யப்பட்ட தொலைபேசி எண்ணிலிருந்து அச்சுறுத்தும் செய்திகளைப் பெற்ற மூன்று உள்ளூர் யூடியூபர்கள் தங்கள் சொந்த மற்றும் அவர்களது குடும்பங்களின் பாதுகாப்பிற்காக கவலைப்படுகிறார்கள்.

யூடியூப் சேனலில் 1.15 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைக் கொண்ட ஜோடி ஜெஃப் மற்றும் இந்திரா, இங்குள்ள தாமான் டி செராம்பியில் உள்ள தங்கள் அலுவலகம் சிவப்பு வண்ணப்பூச்சு தெறிக்கப்பட்டதாகவும், செப்டம்பர் 28 அன்று அவர்களின் கார் ஜன்னல்கள் அடித்து நொறுக்கப்பட்டதாகவும் தெரிவித்தனர்.

முதலில் இது ஒரு குறும்பு தவறு என்று நாங்கள் நினைத்தோம். அதைப் பற்றி அதிகம் சிந்திக்கவில்லை. சிங்கப்பூரில் பதிவுசெய்யப்பட்ட தொலைபேசி எண்ணிலிருந்து எங்களுக்கு வாட்ஸ்அப் செய்திகள் வந்தன, எஸ் $ 63,000 (192,343 ) வெள்ளி கடனை நாங்கள் திருப்பிச் செலுத்தாவிட்டால் எங்களுக்கு தீங்கு விளைவிப்பதாக அச்சுறுத்தியது.

திங்களன்று (அக். 5) இங்குள்ள பாசீர் கூடாங் எம்.சி.ஏ பிரிவில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் ஜெஃப் கூறுகையில், “என் அம்மா ஒருபோதும் கடன் வாங்கியது இல்லை. அதற்கான ஆதாரத்தை வழங்குமாறு நான் கேட்டேன். ஆனால் அவர் மறுத்துவிட்டார். மேலும் அவளுக்கு தீங்கு விளைவிப்பதாக அச்சுறுத்தினார்.

தக்காளி என்ற பெயரில் ஒலிக்கும் ஒரு யூடியூபரும் தங்கள் நண்பரும், அவரது வீடு மற்றும் காரின் முன்புறம் ஒரு நுழைவாயிலில்  பாதுகாவலர் இருந்தபோதும் அதிகாலை 1.30 மணியளவில் தீப்பிடித்தபோது இந்த ஜோடி மிகவும் கவலையடைந்தது

சம்பவம் நடந்த ஒரு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, அதே தொலைபேசி எண்ணிலிருந்து தீ விபத்து பற்றிய வீடியோ கிளிப்புகள் கிடைத்ததாக ஜெஃப் கூறினார். இது ஒரு எச்சரிக்கை என்று அந்த நபர் என்னிடம் கூறினார். மேலும் பணம் செலுத்துமாறும் அல்லது அதிக விளைவுகளை எதிர்கொள்ள வேண்டும்.

குற்றவாளிகள் தோராயமாக எங்களை குறிவைக்கும்போது போலீசார் விரைவில் அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுப்பார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். அவர்கள் மூவரும் ஒரே நாளில்  மூவரும் போலீஸ் புகாரை  தங்கள் பாதுகாப்புக்கு பயந்து பதிவு செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here