கிள்ளான் சிஎம்சிஓ: ஊழியர்கள் பயணிக்க முதலாளி கடிதமே போதுமானது

கோலாலம்பூர்: கிள்ளான் துணை மாவட்டத்தில் நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை (எம்.சி.ஓ) பின்பற்றி சாலைத் தடைகள் உள்ள பகுதிகளில் வசிக்கும் ஊழியர்களுக்கு வேலை நோக்கங்களுக்காக பயணிக்க தங்கள் முதலாளிகளிடமிருந்து ஒரு கடிதம் மட்டுமே தேவை என்று ஆணையர்  டத்தோ நூர் அசாம் ஜமாலுதீன் கூறுகிறார். போலீஸ் அனுமதி தேவையில்லை என்று சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவரான அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், தங்கள் முதலாளி அல்லது பணியாளர் பாஸிடமிருந்து எந்த சரிபார்ப்புக் கடிதமும் இல்லாதவர்கள், படிவத்தை தென் கிள்ளான், வட கிள்ள்ன்  மற்றும் ஷா ஆலம் போலீஸ் தலைமையகத்தின் முகநூல் பக்கங்களிலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம் அல்லது சாலைத் தடையில் பெறலாம்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO தொடர்பாக பொதுமக்கள் மத்தியில், இது அக்டோபர் 23 வரை செயல்படுத்தப்படும். பாயு பெர்டானா, ஸ்ரீ அண்டலாஸ் மற்றும் புக்கிட் திங்கி ஆகிய இடங்களில் சாலைத் தடைகள் பொருத்தப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

சாலைத் தடைகள் வழியாகச் செல்லும்போது எந்தப் பிரச்சினையும் ஏற்படாமல் இருக்க படிவத்தை நிரப்புமாறு நூர் அசாம் பொதுமக்களுக்கு நினைவுபடுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here