தவாவு சிறைச்சாலையில் இருந்து தப்பிய 14 கைதிகளில் 11 பேர் கைது

கோத்த கினபாலு: தவாவுவில் உள்ள தற்காலிக தடுப்பு மையத்திலிருந்து வெள்ளிக்கிழமை (அக். 9) அதிகாலை தப்பிச் சென்ற 14  கைதிகளில் 11 பேரை போலீசார் மீண்டும் கைது செய்துள்ளனர்.

சனிக்கிழமை (அக். 10) பிற்பகல் 1.30 மணியளவில் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”அவர்களில் 11 பேரை நாங்கள் இதுவரை கைது செய்திருக்கிறோம். இன்னும் மூன்று பேர் இன்னும் வெளியில் உள்ளனர்” என்று தவாவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் பீட்டர் அம்புவாஸ் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 2 மணியளவில் தற்காலிக குடிவரவு தடுப்பு முகாமின் பிரதான வாயில் மீது ஏறியதாகக் கூறப்படும் மேலும் மூன்று தப்பித்தவர்களை கண்டுபிடிப்பதற்கான நடவடிக்கை நடந்து வருவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

தப்பிச் சென்ற 14 கைதிகள் தங்களது நாடுகடத்தல் நிலுவையில்  இருப்பதாகவும் கோவிட் -19 சோதனை முடிவுகளுக்காகக் காத்திருந்ததால் அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர்.

ஆரம்ப அறிக்கையின்படி, ஒரு கைதி 14 கைதிகள்  தடுப்பு மையத்தின் சுற்றளவு வேலியை அளந்து அந்த இடத்தை விட்டு தப்பி ஓடுவதைக் கண்டார். மீண்டும் எண்ணப்பட்ட  செய்யப்பட்டபோது, ​​முகாமில்  தொகுதி 1 இலிருந்து 14 கைதிகள் காணவில்லை.

தப்பிச் சென்றவர்கள் பற்றிய தகவல்களைக் கொண்ட எவரும் போலீஸைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஏ.சி.பி பீட்டர் வலியுறுத்தினார். தவாவ் மாவட்டம் தற்போது  மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கின் (எம்.சி.ஓ) கீழ் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here