அன்வார் செவ்வாயன்று மாமன்னரை சந்திப்புக்கு முன்னதாக முஹிடினுக்கான ஆதரவை பாஸ் மீண்டும் வலியுறுத்துகிறது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  அன்வார் இப்ராஹிமின் (படம்)   செவ்வாய்க்கிழமை ம (அக். 13)  மாமன்னரை சந்திப்பதற்கு முன்னதாக, பாஸ் இந்த நடவடிக்கையை “அவநம்பிக்கையானது” என்று அவதூறாகக் கூறியதுடன், டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு தங்கள் முழு ஆதரவையும் மீண்டும் வலியுறுத்தியுள்ளது.

மக்களவையின் பெரும்பான்மையான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவு தனக்கு இருப்பதாக அன்வர் கூறியதால் பாஸ் கவலை கொள்ளவில்லை என்று கட்சி பொதுச்செயலாளர் டத்தோ தக்கியுடீன் ஹசான் தெரிவித்தார்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தை வழிநடத்த பிரதமராக டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினை அதன் 18 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அனைவரும் முழுமையாக ஆதரிக்கிறார்கள் என்பதை பாஸ் வலியுறுத்த விரும்புகிறது.

அன்வார் எழுப்பிய பிரச்சினையை தனிப்பட்ட ஆர்வம் மற்றும் லட்சியங்களால் உந்தப்பட்ட ஒரு அவநம்பிக்கையான நடவடிக்கையாக பாஸ் கருதுகிறது. அதே நேரத்தில் பெரிகாத்தான் அரசாங்கம் கோவிட் -19 தொற்றுநோயை நிர்வகித்து தேசிய பொருளாதாரத்தை புதுப்பிக்க நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறது.

மாமன்னர் இந்த ‘நம்பிக்கையற்ற’ நடவடிக்கையை மகிழ்விக்க மாட்டார் மற்றும் சட்டம் மற்றும் மத்திய அரசியலமைப்பின் படி விஷயத்தை கையாள மாட்டார் என்று பாஸ் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளது என்று தக்கியுதீன் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 11) ஒரு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தார்.

பொது அமைதியின்மை மற்றும் குழப்பத்தைத் தூண்டும் எந்தவொரு தனிநபருக்கும் எதிராக அரசாங்கம் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கும் என்றும், அதே நேரத்தில் நாட்டின் பொருளாதாரத் துறைகளையும் பாதிக்கும் என்றும் பாஸ் நம்புகிறது என்று அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (அக். 9), அன்வார் மாமன்னரை காண அனுமதியை இருப்பதாக கூறினார். அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி சுல்தான் அப்துல்லா  பிரதமராக  அவருக்கு ஆதரவு இருக்கிறது என்பதற்கான ஆதாரங்களை முன்வைப்பார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here