கடைக்குள் புகுந்த கார்: வாகனமோட்டிக்கு பலத்த காயம்

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள ஜாலான் அப்துல்லா தாஹிர் சாலையில் அமைந்துள்ள 24 மணி நேர கன்வீனியன்ஸ் கடையில் தனது காரை மோதியதில் 25 வயது இளைஞர் பலத்த காயமடைந்தார்.

திங்கள்கிழமை (அக். 12) அதிகாலை 3.40 மணியளவில் அந்த நபர் விபத்துக்குள்ளானதற்கு முன்னர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்துவிட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஜோகூர் பாரு தென் மாவட்ட OCPD உதவி ஆணையர்  முகமட் பாட்ஸ்லி மொஹட் ஜெய்ன் தெரிவித்தார்.

சாலையின் இடது பக்கத்தில் அமைந்துள்ள கடைக்குள் தனது காரை ஓட்டிச் சென்றபோது, ​​அவர் ஜாலான் அப்துல்லா தாஹிரிலிருந்து ஜாலான் டெப்ராவ் நோக்கிச் சென்றார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். இந்த சம்பவத்தின் போது ஓட்டுநர் மது போதையில் வாகனம் ஓட்டியாரா என்பது குறித்து விசாரணை நடந்து வருகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

விபத்து நடந்தபோது வளாகத்திற்குள் இருந்த ஒரு தொழிலாளி காயமடையவில்லை. ஆனால் கடை மோசமாக சேதமடைந்துள்ளதாகவும் ஏ.சி.பி  முகமட் பாட்ஸ்லி கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து சாலையில் சிற்றுண்டிகள் மற்றும் பிற பொருட்களைக் காணலாம். பாதிக்கப்பட்ட பெண் இன்னும் மருத்துவமனை சுல்தானா அமீனா தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here