பெட்டாலிங் மாவட்ட ஓசிபிடி: கோவிட் தொற்று முடிவு வரும் வரை தனிமைப்படுத்தி கொள்வார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஒரு தொழிலாளர் விடுதியில் மேம்பட்ட இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) குறித்த பத்திரிகையாளர் சந்திப்பை நடத்திய சில மணி நேரங்களுக்குப் பிறகு, பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கான முடிவை எடுத்தது.

கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட நெருங்கிய தொடர்பு கொண்டிருந்த ஒரு நபருடன் தான் தொடர்பு கொண்டிருந்ததை அறிந்ததாக உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் கூறினார்.

“இங்கு மேம்படுத்தப்பட்ட MCO க்கான திட்டமிடல் தொடர்பாக நான் தொடர்பு கொண்ட ஒருவருக்கு கோவிட் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட நெருக்கமான தொடர்பு இருப்பதாக ஒரு மாவட்ட சுகாதார அதிகாரி எனக்கு மதியம் 2 மணியளவில் அறிவித்தார்  என்று அவர் திங்களன்று (அக். 12) தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

கோவிட் -19 ஸ்கிரீனிங்கின் முடிவுகளை நெருங்கிய தொடர்பு பெறும் வரை அவர் சுய தனிமைப்படுத்தப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.  தனக்கு கோவிட் தொற்று இல்லை என்று முடிவானதும் நான் திரும்பி களத்தில் இறங்குவேன் என்று அவர் கூறினார்.

பத்திரிகையாளர் சந்திப்பை உள்ளடக்கிய பல நிருபர்கள்  ஏசிபி நிக் எசானியின் முடிவைப் பற்றிய செய்தியைத் தொடர்ந்து சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கான முடிவை எடுத்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here