இரவு 10 மணி வரை உணவகங்கள் இயங்க பிரெஸ்மா வேண்டுகோள்

இந்த சி.எம்.சி.ஓவுக்கு மிகவும் துரதிர்ஷ்டவசமானது. முதலில் எங்கள் உறுப்பினர்களுக்கு எனது ஆறுதலை தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். நாங்கள் கொஞ்சம் புதிய காற்றை சுவாசிக்க முயற்சித்தோம். இப்போது சிஎம்சிஓ நிச்சயமாக கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்று மலேசிய முஸ்லிம் உணவக உரிமையாளர் சங்கத்தின்  (பிரெஸ்மா) தலைவர் டத்தோ ஹாஜி ஜவஹர் அலி தய்யூப்கான் தெரிவித்தார்.

தொற்றுநோய் பரவுவதைக் கட்டுப்படுத்த எம்.கே.என் மற்றும் கே.கே.எம் சிறந்த முறையில் செயல்படுவதை நான் நம்புகிறேன். மேலும் தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோ ஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி மற்றும் எம்.ஓ.எச். டான் ஶ்ரீ ஹிஷாம் ஆகியோரின் கருத்துகளை முன்வைக்க விரும்புகிறேன்.

மறுசீரமைப்பு நடவடிக்கைகளின் நேரத்தை இரவு 10 மணி வரை அரசாங்கம் எடுத்துச் செல்ல முடிந்தால் அது எங்கள் உறுப்பினர்களுக்கு மிகவும் உதவியாக இருக்கும்.

மக்கள் எஸ்ஓபியை கண்டிப்பாக பின்பற்றுவதை உறுதி செய்வதில் காவல்துறை மிகவும் கண்டிப்பாக இருக்க வேண்டும் என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம். ஆனால் அதே நேரத்தில் மக்களை தேவையில்லாமல் கைதுசெய்து  வைக்க வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக குற்றவாளிகள் சட்டத்தை மீறினால் அவர்கள் அந்த இடத்திலேயே அபராதம் விதிப்பதை நாங்கள் ஆதரிக்கிறோம். யாரும் நிலைமையைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளக்கூடாது. அதிகார துஷ்பிரயோகம் எதுவும் நடைமுறையில் இல்லை என்று நம்புகிறோம்.

காவல்துறை அடிக்கடி நெரிசலான பகுதிகளில்   ரோந்து பணியில் ஈடுபட வேண்டும். மேலும் SOP இன் மக்களை நினைவூட்டுவதற்கு கடையில் ஒலிபெருக்கியை பயன்படுத்தி மக்களுக்கு நினைவூட்ட வேண்டும்.

சில கூடுதல் முன்னெச்சரிக்கை மற்றும் கூடுதல் நடவடிக்கைகளுடன் கடந்தகால அனுபவம் உறுப்பினர்கள் SOP களில் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளபடி கண்டிப்பாக கடைபிடிப்பதை உறுதிசெய்யும், மேலும் லாபத்தில் வீழ்ச்சி ஏற்படுவதால் வணிகத்தில் இன்னும் கூடுதலான வீழ்ச்சியை எதிர்பார்க்கிறோம்.

மேலும் உறுப்பினர்கள் தங்களின் அத்திவாசிய தேவைக்காக வட்டி முதலைகளிடம் கடன் வாங்குவார்கள். குறிப்பாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள மாநிலங்களுக்கு நிதி உதவி என்றால் அரசாங்கம் ஒருவிதத்தைக் கொண்டு வர வேண்டும். நிதி உதவி தேவைப்படும் உறுப்பினர்களுக்காக வங்கிகளை அடையாளம் கண்டு பணியாற்ற நாங்கள் தயாராக இருப்பதை விட பிரெஸ்மாவில் இருக்கிறோம்.

நேற்று MOF உடன் ஒரு ஆன்லைன் சந்திப்பு இருந்தது, மேலும் SME’S க்கு உதவ பல உள்ளீடுகளை வழங்கியுள்ளோம் என்று மலேசிய முஸ்லிம் உணவக உரிமையாளர் சங்கத்தின் தலைவரும் அலி மாஜூ  உணவக உரிமையாளருமான டத்தோ ஹாஜி ஜவஹர் அலி தய்யூப்கான் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here