இஸ்தானா நெகாரா: அன்வார் எம்.பி.களின் எண்ணிக்கையை மட்டுமே வழங்கினார். பெயர் பட்டியல் அல்ல

பெட்டாலிங் ஜெயா: எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் மாமன்னரை சந்தித்து, அடுத்த பிரதமராக இருப்பதற்கு ஆதரவளிப்பதாகக் கூறிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கையை வழங்கினார்.

ஆனால் அவர் தனது கூற்றை ஆதரிக்கும் பெயர்களின் பட்டியலைக் கொடுக்கவில்லை என்று இஸ்தானா நெகரா Comptroller டத்தோ அஹ்மத் ஃபதில் ஷம்சுதீனின் ராயல் ஹவுஸ் தெரிவித்தது.

எனவே அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா, மத்திய அரசியலமைப்பில் கூறப்பட்டுள்ளபடி சட்ட நடைமுறைகளைப் பின்பற்றி மதிக்குமாறு பி.கே.ஆர் தலைவருக்கு அறிவுறுத்தியதாகவும் அஹ்மத் ஃபாடில் கூறினார்.

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாத்துதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா இப்னி அல்மார்ஹம் சுல்தான் ஹாஜி அஹ்மத் ஷா அல்-முஸ்தாயின் பில்லாவுடன் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோ ஸ்ரீ  அன்வார் இப்ராஹிமுடன் இஸ்தானா நெகாராவில் பார்வையாளர்கள் இருந்தனர்.

இந்த சந்திப்பு செப்டம்பர் 22 ஆம் தேதி திட்டமிடப்பட்டிருந்தது. ஆனால் மாமன்னர் சுல்தான் அப்துல்லாவின் உடல்நிலை காரணமாக அது ஒத்திவைக்கப்பட்டது. மாமன்னர் செப்டம்பர் 21 மற்றும் அக்டோபர் 3 முதல் தேசிய இதய நிறுவனத்தில் சிகிச்சை பெற்றார்.

25 நிமிடங்கள் நீடித்த பார்வையாளர்களின் போது, ​​அன்வார் மக்களவை உறுப்பினர்களின் மொத்த எண்ணிக்கையை வழங்கினார். இருப்பினும், அவர் தனது கோரிக்கையை ஆதரிப்பதற்காக மக்களவை உறுப்பினர்களின் பெயர்களின் பட்டியலை முன்வைக்கவில்லை என்று அஹ்மத் ஃபாடில் செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here