ஈபிஎஃப்: ஆன்லைனில் பொது மக்களின் கருத்தை நாடுகிறது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பணியாளர் வருங்கால வைப்பு நிதியம் (ஈபிஎஃப்) எதிர்காலத்திற்கான அதன் திட்டத்தை மேம்படுத்தவும் மறுவடிவமைக்கவும் பொது மக்களின் கருத்தை நாடுகிறது.

அக்டோபர் 8 ஆம் தேதி தொடங்கி எட்டு வாரங்கள் இயங்கும் ஆன்லைன் ஈபிஎஃப் 2020 பொது ஆலோசனைக் கணக்கெடுப்பு, உறுப்பினர்கள் தங்கள் சேமிப்பைப் பாதுகாத்து, சிறந்த சேவைகளை வழங்குவதோடு, சிறந்த எதிர்காலத்தை அடைய உதவும் நோக்கத்துடன் அமைந்துள்ளது.

எங்கள் உறுப்பினர்களின் வாழ்க்கையின் சூழ்நிலைகள், அவர்களின் வயது அல்லது தொழில் முன்னேற்றம் ஆகியவற்றைப் பொறுத்து மாற்றங்கள் தேவை என்பதை நாங்கள் அறிவோம் என்று ஈபிஎஃப் தலைமை மூலோபாய அதிகாரி நூரிஷாம் ஹுசைன் ஒரு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தார்.

உறுப்பினர்களின் தேவைகளுக்கு மேல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் பொருளாதார நிலைமைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் வேலை  மற்றும் பணி கலாச்சாரமும் மாறிவிட்டன என்றார்.

ஈபிஎஃப் திட்டத்தை மறுபரிசீலனை செய்வதற்கும் இதைச் சிறப்பாகச் செய்வதற்கும் நேரம் வந்துவிட்டது. பொதுமக்களின் கருத்தை நாங்கள் கோர வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

கடைசியாக ஈபிஎஃப் ஒரு கணக்கெடுப்பை நடத்தியது 2015 இல், அந்த நேரத்தில் “மலேசியாவில் மேற்கொள்ளப்பட்ட மிகப்பெரிய பொது ஆலோசனை இதுவாகும்”.

எங்கள் உறுப்பினர்களின் நல்வாழ்வு எங்களுக்கு முக்கியமானது. அவர்களுக்கு சிறப்பாக சேவை செய்வதற்கான சிறந்த வழி மலேசிய மற்றும் மலேசிய அல்லாத உறுப்பினர்கள் உட்பட பொதுமக்களிடம் திரும்பிச் செல்வது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

நாங்கள் எவ்வாறு மேம்படுத்தலாம் அல்லது சிறப்பாகச் செய்யலாம் என்பதைப் பற்றி அவர்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள் என்பதை நாங்கள் அறிய விரும்புகிறோம்.

2021 ஆண்டில் பொதுமக்களின் தேவைகளை நன்கு புரிந்துகொள்வதற்கும், அவர்கள் ஓய்வு பெறுவதற்கு நாங்கள் எவ்வாறு உதவ முடியும் என்பதற்கும் மற்றொரு கணக்கெடுப்பை நடத்துவது சரியான நேரத்தில் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

கணக்கெடுப்பு ஈபிஎஃப் உறுப்பினர்களால் முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட விஷயங்களில் கவனம் செலுத்தும்.

பல்வேறு கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் சேவை மேம்பாடுகளுடன் பதிலளிக்க நாங்கள் எங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்துள்ளோம். உறுப்பினர்களின் அபிலாஷைகளுடன் தொடர்புடைய இன்னும் குறிப்பிட்ட கேள்விகளைக் கேட்பதன் மூலம் இன்னும் பலவற்றை மேம்படுத்த முடியும் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம்.

எனவே, இந்த ஆண்டின் கணக்கெடுப்புக்கு, பங்களிப்புகள், திரும்பப் பெறுதல், ஈவுத்தொகை மற்றும் ஈபிஎஃப் கணக்கு அமைப்பு போன்ற பகுதிகளை உள்ளடக்கிய கேள்விகள் எங்களிடம் உள்ளன.

கணக்கெடுப்பு பொதுமக்களுக்கானது என்பதை அவர்கள் வலியுறுத்த விரும்புகிறோம். அவர்கள் பங்களிப்பாளர்களாக இருந்தாலும் இல்லாவிட்டாலும், அனைவரிடமிருந்தும் நாங்கள் கேட்க விரும்புவதால், அனைவரையும் உள்ளடக்கிய மற்றும் நிலையான ஒரு ஈபிஎஃப் திட்டத்தை வடிவமைக்க வேண்டும் என்று நூரிஷாம் கூறினார்.

EPF 2020 பொது ஆலோசனைக் கணக்கெடுப்பு நவம்பர் 30 ஆம் தேதி வரை அனைத்து மலேசியர்களுக்கும், மலேசியர்கள் https://survey2020.kwsp.gov.my வழி தங்களின் கருத்துகளை தெரிவிக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here