இன்று 871 பேருக்கு கோவிட்- 7 பேர் மரணம்

புத்ராஜெயா: மலேசியாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை.    (அக்.18) 871 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இது நாட்டின் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை 20,498 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது. மேலும் ஏழு புதிய இறப்புகளும் நிகழ்ந்தன. இதனால் இறப்பு எண்ணிக்கை 187 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

சுகாதார தலைமை  இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகையில் சபாவில் 702 சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன. அதன்பின்னர் சிலாங்கூரில் 72, பினாங்கு 45, மற்றும் பேராக் 10 சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன.

லாபுவான் மற்றும் கெடா தலா ஒன்பது சம்பவங்களும் கோலாலம்பூரில் ஏழு சம்பவங்கள் பதிவு செய்தன. நாட்டில் மொத்தமாக செயலில் உள்ள சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை இப்போது 7,049 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

மலேசியாவும் 701 நோயாளிகளை வெளியேற்றியது. அதாவது மொத்த மீட்டெடுப்புகளின் எண்ணிக்கை 13,262 அல்லது 64% என்ற விகிதத்தில் உள்ளது. இது மிக உயர்ந்த தினசரி மீட்பு ஆகும்.

தற்போது, ​​86 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.அவர்களில் 28 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது. டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் ஆறு மரணங்கள் சபாவில் பதிவாகியுள்ளதாகவும், ஒன்று சிலாங்கூரில் பதிவாகியுள்ளதாகவும் கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here