ஒரு மாதத்திற்கு முன் காணாமல் முன்னாள் போலீஸ்காரரின் உடல் கண்டுபிடிப்பு

ஜோகூர் பாரு: ஒரு மாதத்திற்கும் மேலாக காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டதை அடுத்து, ஓய்வுபெற்ற  போலீஸ்காரரின் சடலம் குவாங் அருகே ஜாலான் கஹாங்-மெர்சிங்கில் எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் புதைக்கப்பட்டிருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர் 57 வயதான சு கிம் சியாங் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாகவும், அவர் முன்னாள் சிறப்பு கிளை ஊழியர்கள் என்றும், அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி காணாமல்போனோர் அறிக்கையை பதிவு செய்துள்ளதாகவும் ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் கம் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிச்சை தெரிவித்தார்.

கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (அக். 16) காலை 10 மணியளவில் குவாங்கில் ஒரு பட்டறையில் 37 முதல் 41 வயது வரையிலான இரண்டு ஆண் சந்தேக நபர்களை நாங்கள் கைது செய்தோம். அவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரின் கூட்டாளிகள் என்று அறியப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த சனிக்கிழமை (அக். 17) மாநில போலீஸ் தலைமையகத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில்  அயோப் கான், சந்தேகநபர்களில் ஒருவர் உடல் புதைக்கப்பட்ட இடத்திற்கு காவல் துறையினரையும்  சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனையைச் சேர்ந்த தடயவியல் நிபுணரையும் பாதிக்கப்பட்ட இடத்திற்கு அழைத்துச் சென்றார் என்று கூறினார்..

குவாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவியுடன் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 18) சுங்கை கஹாங்கில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமானது என நம்பப்படும் மோட்டார் சைக்கிளை காவல்துறையினர் வெளியேற்றினர்.

ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி இரவு 8 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை கம்போங்  செலாத்தான் கஹாங்கில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து பாதிக்கப்பட்டவர் பட்டறையில் சந்தேக நபர்களைச் சந்திக்க வெளியே சென்றது ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்ததாக கம் அயோப் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபர்களில் ஒருவரிடம் சிறிது பணம் கொடுத்தார் மற்றும் பணத்தை திரும்பப் பெற விரும்பினார். இது அவர்களுக்கு இடையே ஒரு சூடான வாக்குவாதத்திற்கு வழிவகுத்தது. பிரேத பரிசோதனை முடிவுகள் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் அப்பட்டமான பொருளால் பல காயங்கள் ஏற்பட்டன என்பது தெரியவந்தது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

உடல் மோசமாக மோசமடைந்துவிட்டதால் பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை உறுதிப்படுத்த காவல்துறை டி.என்.ஏ முடிவுகளுக்காக காத்திருக்கிறது என்றும்  அயோப் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலின் நிலை காரணமாக, குடும்பத்தினரால் அவரை அடையாளம் காண முடியவில்லை. ஆனால் அவர் காணாமல் போன நாளில் அவர் அதே ஆடைகளை அணிந்திருந்தார் என்று அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here