பச்சை மண்டலங்களில் மட்டுமே விழா அனுமதி- ஜாய்ஸ்

மாநிலத்தில் கோவிட் -19 வழக்குகள் அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூர் இஸ்லாமிய மதத்துறை (ஜாய்ஸ்) வெள்ளிக்கிழமை பிரார்த்தனைகள், திருமண விழா விழாக்களை பசுமை மண்டலங்களில் நடத்த அனுமதிக்கும்.

இதுபோன்று, ஜாய்ஸ் இயக்குநர் மொகமட் ஷாஹிஸான் அஹ்மட் இன்று ஓர் அறிக்கையில், தற்போது சபாக் பெர்ணம் மாவட்டம் மட்டுமே பசுமை மண்டலமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சபாக் பெர்ணம் பகுதியில்  உள்ள அனைத்து மசூதிகள் சூராக்களில் வெள்ளிக்கிழமை பிரார்த்தனைகள், தினசரி கட்டாய பிரார்த்தனைகள் அனுமதிக்கப்பட்டன. அங்கு மசூதி அதிகாரிகள் , குழு உறுப்பினர்கள் உட்பட 23 வழிபாட்டாளர்களின் எண்ணிக்கை மட்டுப்படுத்தப்படும். அதேசமயம் சூராவில் 16 வழிபாட்டாளர்கள் அனுமதிக்கப்பட்டனர், அதன் அதிகாரிகள்  குழு உறுப்பினர்கள்.

மொகமட் ஷாஹிஸானின் கூற்றுப்படி, சிவப்பு , மஞ்சள் மண்டலங்களில் மசூதிகள் , சூராக்களில் தினசரி கட்டாய பிரார்த்தனைகள் மட்டுமே நடத்த அனுமதிக்கப்பட்டன, அதிகாரிகள், குழு உறுப்பினர்கள் உட்பட அதிகபட்சமானவர்களுக்கு  ஆறு சபைகள் மூடப்பட்டன.

இதற்கிடையில், மசூதிகள், மஞ்சள், சிவப்பு மண்டலங்களில் உள்ள மாவட்ட மத அலுவலகங்களில் அனுமதிக்கப்பட்ட திருமண விழா விழாக்களும் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளன.  இது குறித்து மேலும் அறிவிப்புகள் அவ்வப்போது வெளியிடப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here