எம்சிஓ நீட்டித்தால் எங்கள் நிலைமை மோசமாகும்: MIAE வேதனை

எங்களின் வாழ்வாதரத்திற்கு அரசாங்கம் உதவ வேண்டும் அரசாங்கம் எங்களின் கோரிக்கைக்கு செவி சாய்க்கும் என நம்புவதாக MIAE (மலேசிய இந்திய நிகழ்வுகள் சங்கம்) நம்புகிறது.

எங்களின் அனைத்து நிகழ்வுகளையும், கூட்டங்களையும், திருமணங்களையும் நிறுத்துவதற்கான சமீபத்திய அரசாங்க அறிவிப்புக்கு ஏற்ப எங்கள் உறுப்பினர்களின் சார்பாக இந்த கோரிக்கையை அரசாங்கத்திடம் முன் வைக்கிறோம் என்று சங்கத்தின் தலைவர் டத்தோ சிவகுமார் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

MIAE உறுப்பினர்கள் நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டாளர்கள் / வழங்குநர்கள், நிகழ்வு இடம், கேட்டரிங், அலங்கரிப்பாளர், வீடியோகிராபி, புகைப்படம் எடுத்தல் மற்றும் பிற துறைகளைச் சேர்ந்தவர்கள்.
எங்கள் அனைத்து உறுப்பினர்களின் சார்பாக, நிகழ்வுகளில் ஈடுபட்டுள்ள அனைத்து தரப்பினரும் இணங்க வேண்டிய கடுமையான நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுடன் எங்கள் நிகழ்வுகளை வழக்கம்போல இயக்க ஒப்புதல் வழங்க வேண்டும்.

இந்த கொரோனா நோயைத் தடுப்பதில் அனைத்து அரசாங்க உத்தரவுகளையும் எஸ்ஓபியையும் நாங்கள் ஆதரிக்கிறோம். இந்த தொற்றுநோயிலிருந்து பொதுமக்கள் பெருகுவதைப் பாதுகாக்க சமூகத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதையும் நாங்கள் நினைவில் கொள்கிறோம்.

18.3.2020 முதல் கோவிட் -19 ஆரம்பித்ததில் இருந்து நாங்கள் மிகவும் பாதிப்புக்குள்ளாகி இருக்கிறோம்.

நாங்கள் எதிர்கொண்டுள்ள பிரச்சினைகள் மற்றும் சிக்கல்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பெரும் தொகையை ரத்துசெய்து திருப்பித் தருவது மட்டுமல்லாமல் ஒப்பந்தத்தை நிறைவேற்றுவதற்கும் சட்ட வல்லுநர்களைத் தேடுவதற்கும் ஒரு நாளைக்கு நூற்றுக்கணக்கான அழைப்புகள் மற்றும் மின்னஞ்சல்களைக் கையாளுதல்,  ஊழியர்கள் மற்றும் தொழிலாளி சம்பளம், அரங்குகளின் குத்தகை, பயன்பாட்டு பில்கள் மற்றும் பட்டியல் நீண்டு கொண்டே செல்கிறது.

சங்கத்தின் எங்கள் உறுப்பினர்களிடமிருந்து பல கூட்டங்கள் மற்றும் அழுகைகளின் பின்னர், ஏற்பாட்டாளர்கள் மற்றும் வழங்குநர்கள் தொழிற்துறையை கடுமையான நிலையான இயக்க நடைமுறை (SOP) உடன் செயல்பட அனுமதிக்க எங்கள் தாழ்மையான கோரிக்கையை பரிசீலிக்க உங்கள் தயவைக் கேட்டுக்கொள்வதை விட வேறு வழியில்லை.

நாட்கள் செல்லச் செல்ல, ஒவ்வொரு நொடியும் நாம் இந்தத் தொழிலில் உள்ள அனைவரையும் சிரமங்களுக்குள்ளாக்குகிறோம். இது எங்கள் உறுப்பினர்களில் சிலர் வணிகத்தை மூடும் அளவிற்கு சென்றுள்ளனர்.

சிலாங்கூரில் நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணை (பி.கே.பி.பி), கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா அக்டோபர் 14 முதல் 2020 அக்டோபர் 27 வரை என்ற இந்த அறிவிப்பு எங்களின் வேதனையை அதிகப்படுத்தி இருக்கிறது.

எவ்வாறாயினும் ரத்துசெய்தல் இடம் பெற்றால் (அது உண்மையில் தொடங்கிவிட்டது) வாடிக்கையாளருக்கும் எங்களுக்கும் பெரும் இழப்பு ஏற்படும்.

அது மட்டுமல்லாமல், முந்தைய தேதிகளிலிருந்து தற்போதைய தேதிகளுக்கு தங்கள் திருமணங்களை ஒத்திவைத்த வாடிக்கையாளர்கள், அது மீண்டும் ரத்துசெய்யப்பட்டால் நிச்சயமாக மனவேதனை அடைவார்கள் மற்றும் விரக்தியடைவார்கள். மேலும் என்ன துன்பம் ஏற்படக்கூடும் என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். இதை அரசாங்கம் ஒரு தீவிரமான விஷயமாக கருதும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

இருப்பினும், ஷாப்பிங் மால்கள், ஜிம் மற்றும் விளையாட்டு மையம் உள்ளிட்ட அத்தியாவசிய சேவைகளின் பட்டியலில் இல்லாத பல துறைகள் சிலாங்கூர், புத்ராஜெயா மற்றும் கேலாலம்பூர் முழுவதும் செயல்பட இந்த துறைகள் செயல்பட அனுமதிக்க அரசு விவேகத்துடன் செயல்பட்டுள்ளது. எங்கள் குடையின் கீழ் வரும் பல பிரிவுகள் மோசமாக பாதிக்கப்படுகின்றன.

நெகிழ்வுத்தன்மை கடுமையான SOP மற்றும் வழிகாட்டுதல்கள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளபடி பின்பற்றப்படுகின்றன என்று முறையிட விரும்புகிறோம்: –

– கடுமையான SOP க்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்படுகிறது

– ஒவ்வொரு நிகழ்விற்கும் அதிகபட்சம் 300 பேர்

– குறைந்தபட்சம் 6 RELA உறுப்பினர்கள்

– பணியாளர்கள் வழங்கும் உணவு மற்றும் பானங்கள்

– அவ்வப்போது சேர்க்க வேண்டிய கூடுதல் எஸ்ஓபி
கடைசியாக, அனைத்து நிகழ்வு மேலாண்மை மற்றும் வழங்குநர்கள் சார்பாக நாங்கள் MIAE, எங்கள் கோரிக்கையை கடுமையான நிலையான இயக்க நடைமுறை (SOP) உடன் விரைவில் செயல்பட அனுமதிக்குமாறு தாழ்மையுடன் மீண்டும் கோருகிறோம்.

இந்த விஷயத்தில் உங்கள் உடனடி கவனத்தை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம். எல்லா செயல்களுக்கும் முன்கூட்டியே நன்றி கூறுகிறோம் என்று டத்தோ சிவகுமார் கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here