இஸ்தானா நெகாராவின் பிரதான நுழைவாயிலில் பலத்த பாதுகாப்பு

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): இஸ்தானா நெகாராவின் பிரதான நுழைவாயிலில் காவல்துறை அதிகாரிகளுடன் காத்திருப்புடன் அமைதியாகவும், விழிப்புடன் இருப்பதையும் காண முடிகிறது.

மதியம் 2.30 மணிக்கு நடைபெறவிருக்கும் மலாய் ஆட்சியாளர்களின் சிறப்புக் கூட்டத்திற்கு முன்னதாக ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 25) காலை 11 மணி முதல் உள்ளூர் மற்றும் வெளிநாட்டு ஊடகவியலாளர்கள் இப்பகுதியில் கூடி வருகின்றனர்.

கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (எஸ்ஓபிக்கள்) சமூக இடைவெளி  போன்றவை கடமையில் உள்ள ஊடக பணியாளர்களால் கடைபிடிக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்கான பாதுகாப்பு நடவடிக்கையாக காவல்துறையினர் மற்றும் கூம்புகளை நிறுவியுள்ளது.

தற்போது இருப்பவர்கள் மைசெஜ்தெரா கியூஆர் குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்ய வேண்டும் மற்றும் அவை சரிபார்க்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்த சிறப்பு ஸ்டிக்கர்கள் வழங்கப்படுவதற்கு முன்பு அவர்களின் வெப்பநிலை பரிசோதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here