நிறுவன கடிதங்களை துஷ்பிரயோகம் செய்பவர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை

கோலாலம்பூர்: அக்.14 ஆம் தேதி நடைமுறைக்கு வந்த நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது (சி.எம்.சி.ஓ) வார இறுதி நாட்களில் தர்க்கரீதியான சாக்குகள் இல்லாமல் தங்கள் முதலாளிகளிடமிருந்து ஒப்புதல் கடிதங்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த சில தொழிலாளர்களின் நடவடிக்கைகளை காவல்துறை கண்டறிந்துள்ளது.

இதுபோன்ற சூழ்நிலைகளில், பின்தொடர்தல் நடவடிக்கைகளுக்காக காவல்துறையினர் உடனடியாக அந்தந்த முதலாளிகளைத் தொடர்புகொள்வார்கள் என்று செந்துல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  எஸ்.சண்முகமூர்த்தி சின்னையா கூறினார்.

சாதாரண நாட்களில் மட்டுமே செயல்படும் சேவைத் துறைகள் உள்ளன. ஆனால் சில ஊழியர்கள் வார இறுதி நாட்களில் தனிப்பட்ட நோக்கங்களுக்காகவும் தர்க்கரீதியான காரணங்களுக்காகவும் கடந்த சாலைத் தடைகளைப் பெறுவதற்கு ஒப்புதல் கடிதங்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் நிலைமையைப் பயன்படுத்திக் கொள்வது கண்டறியப்பட்டது.

சில தொழிலாளர்கள் தங்கள் சகாக்களுக்காக கடிதங்களின் நகல்களை உருவாக்கியவர்களும் இருந்தனர். ஆனால் அவர்கள் அனைவரும் வேலை செய்யாத நாட்களில் ஒரே நேரத்தில் வேலை செய்கிறார்கள் என்பது சாத்தியமில்லை.

கூடுதலாக, கூரியர் டெலிவரி சேவை போன்ற சேவைத் துறையிலும் மிகவும் கவனமாகவும் அடிக்கடி ஆய்வு செய்யப்படும்  என்று அவர் இன்று செந்துல் மாவட்டத்தில் உள்ள பல சாலைத் தொகுதிகளில் சி.எம்.சி.ஓ இணங்குவது குறித்து கண்காணித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தொடர்புடைய ஆவணங்களை வழங்குவதன் மூலம் தொகுப்புகள் அல்லது பொருட்களை வழங்க விரும்புவதாக சாக்குப்போக்கு கூறிய பல நபர்களையும் காவல்துறை கண்டறிந்தது. ஆனால் மேலதிக ஆய்வுகள் அவர்கள் உண்மையில் வெறுங்கையுடன் நகர்கின்றன என்பதைக் காட்டியது.

எனவே இதற்கு முன்னர், நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO மீறியவர்களுக்கு சம்மன்கள் அல்லது எச்சரிக்கைகள் மட்டுமே வழங்கப்பட்டால், இந்த முறையும் அதே முதலாளிகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயைப் பரப்புவதைத் தடுக்கும் முயற்சியில், தனிப்பட்ட நோக்கங்களுக்காக அமலாக்க அதிகாரிகளின் பொய் காரணம் கூற  வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன்  என்றார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here