பிரதமருடான சந்திப்பு : அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி கலந்து கொள்ளவில்லை

புத்ராஜெயா: இன்று காலை உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருப்பதால், அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி (படம்) பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுடனான சந்திப்பில் கலந்து கொள்ள முடியவில்லை.

கடந்த சில வாரங்களாக தொடர்ந்து வயிற்று வலி மற்றும் நேற்று இரவு, நான் மருத்துவரிடம் செல்கிறேன்  என்று தி ஸ்டாரிடம் திங்களன்று (அக் .26) தெரிவித்தார்.

கூட்டத்தில் அம்னோவை பாரிசான் நேஷனல் பொதுச்செயலாளரான டான் ஸ்ரீ அன்வார் மூசா பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார் என்று ஜாஹிட் கூறினார். கூட்டத்தில் ஜாஹிட் இல்லாதது அம்னோ கூட்டத்தை புறக்கணித்ததா என்பது உள்ளிட்ட கேள்விகளை எழுப்பியது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் மற்றும் முஃபாக்கட் நேஷனல் கட்சிகளின் தலைவர்களுடன் முஹிடின் இன்று காலை தனது அலுவலகத்தில் ஒரு சந்திப்பை நடத்தினார். அவர் சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்குவதற்கு முன்பு கூட்டம் நடைபெற்றது.

முன்னதாக பிரதமர் அலுவலகம் வைத்திருந்த புத்ரா பெர்தானா கட்டிடத்திற்குள் நுழைந்ததை பிஏஎஸ் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  அப்துல் ஹாடி அவாங் மற்றும்  மஇகா தலைவர் டான் ஸ்ரீ எஸ்.ஏ. விக்னேஸ்வரன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டிருந்தனர். பிரதமருடனான சந்திப்பு இப்போதுதான் நிறைவடைந்தது என்று விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

அமைச்சரவை திங்களன்று மீண்டும் ஒரு சிறப்புக் கூட்டத்தை கூட்டியுள்ளது. அங்கு அவர்கள் யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங் அவசரகால நிலையை அறிவிக்கக்கூடாது என்ற முடிவைப் பற்றி விவாதிப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here