ஊழலற்ற அரசியல்வாதிகளுடன் பணியாற்ற தயார்- அன்வார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சீர்திருத்தங்களைக் கொண்டுவருவதற்கான தனது முயற்சியைத் தொடர்ந்தால் ஊழல் மற்றும் அதிகார துஷ்பிரயோகம் இல்லாத ஒரு தலைமையை விரும்பும் எந்தவொரு அரசியல்வாதியுடனும் பணியாற்ற பி.கே.ஆர் தயாராக உள்ளது என்று டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறுகிறார்.

மக்கள் ஆணையை திருப்பித் தரும் எந்தவொரு முயற்சியும் கொள்கைகள் மற்றும் இலட்சியவாதத்தின் பார்வையை இழக்காமல் மக்களின் கெளரவத்தை நிலைநிறுத்துவதன் அடிப்படையில் இருக்க வேண்டும் என்று பி.கே.ஆர் தலைவர் கூறினார்.

நாடு அவசரகால நிலையிலிருந்து காப்பாற்றப்பட்டுள்ளது.  ஆட்சியை துஷ்பிரயோகம் செய்வதிலிருந்து பாதுகாப்பதில் ஆட்சியாளர்களின் கவனிப்புக்கு நான் நன்றி கூறுகிறேன்.

நீதி மற்றும் அதிகார துஷ்பிரயோகம் குறித்த அவர்களின் உறுதியான ஆலோசனையையும் எச்சரிக்கையையும் நாங்கள் இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது. மாறாக, நாடு பொருளாதார வீழ்ச்சி அடையாமல் இருக்க அனைவரும் அதை ஆதரிக்க வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

சீர்திருத்தங்களைக் கொண்டுவருவதற்கான பி.கே.ஆர் தனது நிகழ்ச்சி நிரலைத் தொடரும் என்றும் அதன் முயற்சிகள் மக்களுக்கு நீதி மற்றும் செழிப்பு கொள்கைகளை மையமாகக் கொண்டிருக்கும் என்றும் அன்வார் கூறினார்.

கோவிட் -19 இன் விளைவுகளிலிருந்து பொருளாதாரம் மீட்க உதவும் உத்திகளில் ஒன்றிணைந்து செயற்படுவதற்கு இரு தரப்பிலிருந்தும் தலைவர்கள் தங்களது வேறுபாடுகளை ஒதுக்கி வைக்க வேண்டும் என்றார் அவர்.

இரு தரப்பினரும், அரசாங்கமும் எதிர்க்கட்சியும் கோவிட் -19 இன் விளைவுகளை எதிர்கொள்ள பயனுள்ள உத்திகளை உருவாக்குவதற்கான அவர்களின் முயற்சிகளை ஒன்றிணைக்க வேண்டும். அத்துடன் வேலையின்மை மற்றும் வறுமையை நிவர்த்தி செய்ய வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here