ஆண்ட்ராய்டு ஆப்ஸ்களுக்கான சிறப்பம்சம்

Netflix என்பது ஒரு ஸ்ட்ரீமிங் சேவையாகும், இது பல்வேறு வகையான விருது பெற்ற டிவி ஷோக்ககள், மூவிக்கள், அனிம்(anime), ஆவணப்படங்கள் மற்றும் பலவற்றை இணையத்துடன் இணைக்கப்பட்ட ஆயிரக்கணக்கான சாதனங்களில் வழங்குகிறது. இதை நீங்கள் விரும்பும் போதெல்லாம், நீங்கள் விரும்பும் அளவுக்கு பார்க்கலாம். மேலும் இது அனைத்தும் ஒரு குறைந்த மாத விலைக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

தப்போது இதில் சில மாற்றங்கள் மற்றும் அப்டேட்களை Netflix கொண்டு வந்துள்ளது, அதை பற்றி காண்போம். மூவிஸ் மற்றும் ஷோக்களில் எதை காண்பதென்று ஒவ்வொருவருக்கும் மிகவும் தனிப்பட்ட எண்ணங்கள் இருக்கலாம், மேலும் பயனர்கள் அவற்றை எவ்வாறு பார்க்க விரும்புகிறார்கள் என்பதில் ஒவ்வொன்றிற்கும் முன்னுரிமை கூட அளிப்பார்கள். சிலர் பெரிய திரைகளில் அவற்றைப் பார்க்க விரும்புவார்கள், மற்றவர்கள் தங்கள் சிறிய ஸ்மார்ட்போன்களில் பார்ப்பதையே போதும் என்று நினைப்பார்கள்.

ஆகையால் Netflix இப்போது அதன் ஆண்ட்ராய்டு ஆப்ஸ்க்கான ஒரு புதிய அம்சத்தை சோதித்துப் பார்க்கிறது. இது பயனர்கள் மூவிஸ்களையும், ஷோக்களையும் ஆடியோ மட்டும் (audio-only) உள்ள பயன்முறையில் பின்னணியில் கேட்பதற்காக இது உதவும். இந்த அம்சம் பயனர்கள் மூவிஸ்கள் மற்றும் டிவி ஷோக்களை போட்காஸ்ட் போன்ற வடிவத்தில் அனுபவிக்க அனுமதிக்கிறது. குறிப்பாக பயனர்கள் இதை கொண்டிருந்தால் திரையை அதிக நேரம் பார்க்க வேண்டியதில்லை. ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு 7.79.1 க்கான Netflix ஆப்ஸின் APK டியர்டவுனின் போது ஆடியோ மட்டும்(audio-only) பயன்முறையின் வளர்ச்சி XDA டெவலப்பர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இந்த நேரத்தில், இந்த அம்சம் அதன் ஆரம்ப கட்ட வளர்ச்சியில் இருப்பதாகத் தோன்றுகிறது, மேலும் இது முக்கிய Netflix ஆண்ட்ராய்டு ஆப்ஸ்க்கு வராமல் போகக்கூடும். இதேபோல், Netflix ஆப்ஸில் ஆடியோ மட்டும்(audio-only) பயன்முறையின் சரியான செயல்பாடு தெளிவாக இல்லை என்று கூறப்படுகிறது. இந்த அம்சம் கிடைப்பதன் மூலம், பயனர்கள் பயன்பாட்டைக் குறைப்பதன் மூலம் அல்லது போனின் திரை பூட்டப்பட்டிருந்தாலும் கூட பலதரப்பட்ட பணிகளை சிக்கலின்றி செய்ய முடியும்.

இந்த நேரத்தில், Netflix ஆப்ஸ் அறிவிப்பு பட்டியில் இருந்து எந்தவொரு இடைநிறுத்தமும் அல்லது குறுக்கீடும் இல்லாமல் விரைவாக குறுஞ்செய்தி அனுப்ப அனுமதிக்கிறது. இருப்பினும், போன் திரை பூட்டப்பட்டிருக்கும் போது டிவி நிகழ்ச்சியை ஆப்ஸ் தொடர்ந்து இயக்காது. கூடுதலாக, இந்த அம்சம் ஸ்மார்ட்போனின் பேட்டரியை சேமிக்கவும், மொபைல் தரவைக் கூட பாதுகாக்கவும் முடியும் என்று XDA டெவலப்பர்களின் அறிக்கை கூறுகிறது.

தற்போது, Netflix பல ஆண்ட்ராய்டு சாதனங்களில் பிக்சர்-இன்-பிக்சர் பயன்முறையை அனுமதிக்கிறது, இது பிளொட்டிங் விண்டோ உள்ளடக்கத்தை இயக்குவதன் மூலம் பயனர்கள் பல பணிகளை செய்ய உதவுகிறது. ஆடியோ மட்டும்(audio-only) பயன்முறை YouTube பிரீமியம் ஆப்ஸில் கிடைக்கும் பின்னணி ஆடியோ பிளேபேக் அம்சத்துடன் ஒத்திருக்கிறது. இதற்கிடையில், Netflix சமீபத்தில் Netflix StreamFest உடன் ஒரு வார இறுதியில் தனது சேவையின் இலவச சோதனையை அறிவித்தது. மேடையில் இதுவரை குழுசேராத பயனர்களுக்கு இந்த சலுகை அவசியம், மேலும் அவர்கள் பிராந்தியத்தில் கிடைக்கும் மூவிஸ் மற்றும் டிவி ஷோக்களின் முழு பட்டியலையும் இப்போது அணுகலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here