இன்று 659 பேருக்கு கோவிட் தொற்று

புத்ராஜெயா: மலேசியாவில் சனிக்கிழமை (அக். 31) 659 புதிய சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. சபா தொடர்ந்து அதிக எண்ணிக்கையிலான சம்பவங்களை 529 ஆக பதிவு செய்துள்ளது.

சுகாதார பணிப்பாளர் நாயகம் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகையில், நாட்டில் எந்தவிதமான உயிரிழப்புகளும் ஏற்படவில்லை. இறப்பு எண்ணிக்கை 249 ஆக உள்ளது.

மலேசியாவும் 1,000 நோயாளிகளை வெளியேற்றியது. அதாவது மொத்த மீட்டெடுப்புகள் 21,248 அல்லது 67.4% என்ற விகிதத்தில் இதுவரையில் மிக உயர்ந்தது. நாட்டில் மொத்தமாக செயலில் உள்ள சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை இப்போது 10,051 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

ஒட்டுமொத்தமாக, ஜனவரி மாதம் தொடங்கியதில் இருந்து நாட்டின் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 31,548 ஆகும். தற்போது, ​​83 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அவர்களில் 19 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

சபாவில் 529 சம்பவங்களை தவிர, சிலாங்கூரில் 54, நெகிரி செம்பிலான் (25), லாபுவான் (12), கோலாலம்பூர் (11), சரவாக் (ஒன்பது), பேராக் (ஆறு), புத்ராஜயா (நான்கு), தெரெங்கானு (இரண்டு) ), பினாங்கு (இரண்டு), கெடா (இரண்டு), பகாங் (ஒன்று) மற்றும் கிளந்தான் (ஒன்று) என பதிவாகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here