சிஎம்சிஓ மீறிய 3 உணவகங்களுக்கு சம்மன்: 28 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: சனிக்கிழமை (அக். 31) அதிகாலையில் இங்குள்ள பண்டார் புத்ரி பூச்சோங்கில் நடந்த ஒரு நடவடிக்கையில் நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (சி.எம்.சி.ஓ) மீறியதற்காக மூன்று உணவகங்களுக்கு போலீசார்  நோட்டீஸ் அனுப்பியதோடு  28 பேரை கைது செய்தனர்.

மூன்று வளாகங்களில் செல்லுபடியாகும் உணவக உரிமங்கள் உள்ளன. ஆனால் வாடிக்கையாளர்களுக்கு மதுபானம் வழங்கும் பொழுதுபோக்கு மையங்களாக சட்டவிரோதமாக செயல்பட்டு வருவதாக செர்டாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஏ.சி.பி ரசாலி அபு சமா தெரிவித்தார்.

விற்பனை நிலையங்கள் பொழுதுபோக்கு நோக்கங்களுக்காக பெரிய தொலைக்காட்சி பெட்டிகளையும் நிறுவியுள்ளன. இது சி.எம்.சி.ஓ உத்தரவை தெளிவாக மீறியது, இது அத்தகைய நடவடிக்கைகளை தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது, ​​விருந்தினர் உறவு அதிகாரிகள் என சந்தேகிக்கப்படும் 18 வியட்நாமிய பெண்கள், ஏழு மியான்மர் ஆண்கள், ஒரு பங்களாதேஷ் மற்றும் இரண்டு உள்ளூர்வாசிகள், இந்த மையங்களின் தொழிலாளர்கள் என நம்பப்படுகிறது. சந்தேக நபர்கள் 25 முதல் 55 வயதுக்கு உட்பட்டவர்களாவர்.

தொற்று நோய்களைத் தடுப்பது மற்றும் கட்டுப்படுத்துவது (பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பகுதிகளுக்குள் நடவடிக்கைகள்) (எண் 7) விதிமுறைகள் 2020 இன் விதிகள் 3 மற்றும் 11 ன் கீழ் போலீசார் சம்மன்களை வெளியிட்டுள்ளனர்.

கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் சங்கிலியை உடைக்க உதவும் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO தரநிலை இயக்க நடைமுறைக்கு இணங்க இந்த மாவட்டத்தில் உள்ள சமூகத்திற்கு கல்வி கற்பிப்பதே இந்த நடவடிக்கையாகும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here