உலகளாவிய சுகாதார விருதுகள் 2020: சுங்கை பூலோ மருத்துவமனை தேர்வு

கோலாலம்பூர்: தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான அயராத முயற்சிகளுக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனை கோவிட் -19 அணி சமீபத்திய உலகளாவிய சுகாதார விருதுகள் 2020 இல் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கு பதிலளித்த சுகாதார  தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, மருத்துவமனையின் தொற்று நோய் துறைத் தலைவர் டாக்டர் சுரேஷ்குமார், மயக்க மருந்து மற்றும் தீவிர சிகிச்சைத் துறைத் தலைவர் டாக்டர் ஷைபுல் அஸ்மான் ஜகாரியா மற்றும் மருத்துவமனையின் கோவிட் -19 குழுவினரை வாழ்த்தினார்.

உலகளாவிய சுகாதார விருதுகள் 2020 இல் அங்கீகாரம் பெற்றதற்காக டாக்டர் சுரேஷ் குமார் மற்றும் டாக்டர் ஷைஃபுல் அஸ்மான் மற்றும் மருத்துவமனை சுங்கை புலோவின் முழு கோவிட் -19 குழுவினருக்கும் மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள். உண்மையில் மிகவும் தகுதியானவர் என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் தனது சமூக ஊடக கணக்குகளில் பதிவுகளில் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான எங்கள் முயற்சிகளில் உறுதியற்ற அர்ப்பணிப்பு, தியாகம் மற்றும் சிறப்பிற்காக தேசம் உங்கள் குழுவினருக்கும் உங்கள் குழுவினருக்கும் நன்றி தெரிவிக்கிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்

உலகளாவிய சுகாதார விருதுகள் வலைத்தளத்தின்படி, பிராந்திய ஆசிய-பசிபிக் விருதுகள் பல்வேறு பிராந்திய மற்றும் உலகளாவிய சந்தைகளில் நிறுவனங்களை அங்கீகரிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளன. அவை தரமான பராமரிப்பை வழங்குவதில் தொடர்ச்சியாக உயர் தரத்தை பராமரித்து வருகின்றன. மேலும் ஒவ்வொரு கட்டத்திலும் ஒவ்வொரு முறையிலும் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களை மகிழ்விக்கும் எல்லைகளைத் தள்ளுகின்றன.

மருத்துவமனை சுங்கை புலோ மார்ச் மாதத்தில் மலேசியாவின் முக்கிய கோவிட் -19 மருத்துவமனையாக நியமிக்கப்பட்டார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here