டத்தோ லோக்மான் போலீஸ் ஜாமினீல் விடுவிப்பு

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): தேசத் துரோக அறிக்கை வெளியிட்டதாகக் கூறி கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை கைது செய்யப்பட்ட முன்னாள் அம்னோ உச்ச சபை உறுப்பினர் டத்தோ லோக்மான் நூர் ஆடாம் (படம்) போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

லோக்மேன் நேற்று விடுவிக்கப்பட்டதாக புக்கிட் அமன் குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை துணை இயக்குநர் (விசாரணை மற்றும் சட்டம்) டி.சி.பி மியர் ஃபரிதலாத்ராஷ் வாஹித் உறுதிப்படுத்தினார்..

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக அட்டர்னி ஜெனரல் சேம்பர்ஸுக்கு அனுப்பப்படவுள்ள வழக்கு தொடர்பான விசாரணைக் கட்டுரையை போலீசார் நிறைவு செய்கின்றனர் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் தெரிவித்தார்.

பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு எதிராக தேசத்துரோக அறிக்கை வைத்திருப்பதாகக் கூறப்படும் பேஸ்புக்கில் ஒரு நேரடி வீடியோ இடுகையை வெளியிட்டதற்காக புத்ரா உலக வர்த்தக மையத்திற்கு அருகிலுள்ள உணவகத்தில் போலீஸாரால் கைது செய்யப்பட்ட பின்னர் லோக்மேன் தடுப்புக் காவலில் இருப்பதாக நேற்று பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here