முதலீட்டு திட்டத்தில் பங்கேற்கும் முன் சிந்தியுங்கள்

ஈப்போ: முதலீட்டுத் திட்டங்களில் தங்கள் பணத்தை வைப்பதற்கு முன்பு எப்போதும் கவனமாக இருக்குமாறு மக்கள் நினைவூட்டப்படுகிறார்கள் என்று துணை ஆணையர் டத்தோ கோ பூன் கெங் கூறுகிறார்.

அனுபவம் வாய்ந்த தொழிலதிபர்கள் கூட மோசடிகளுக்கு பலியாகக்கூடும் என்பதால் மக்கள் விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்று பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் கூறினார்.

தைப்பிங்கில் ஓய்வுபெற்ற ஒருவர், தற்போது இல்லாத தங்க முதலீட்டுத் திட்டத்திற்கு RM1.2mil பற்றி இழந்த ஒரு வழக்கு குறித்து கருத்துத் தெரிவித்த அவர், மக்கள் தங்கள் பணத்தை ஒருபோதும் சந்திக்காதவர்களுடன் முதலீடு செய்யக்கூடாது என்றார்.

“சிங்கப்பூரைச் சேர்ந்த ஒரு பெண்ணை சமூக ஊடகங்களில் சந்தித்த  ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டார். தங்க நிறுவனத்தில் முதலீடு செய்ய தூண்டப்பட்டார். வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 5) இங்குள்ள  போலீஸ் அதிகாரிகளின் மெஸ் ஹாலில் ரத்த தானம் செய்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார்.

இலாபங்கள் அவரது கணக்கில் மாற்றப்படும் என்று அவருக்கு உறுதியளிக்கப்பட்டது, ஆனால் அவர் எதையும் பெறவில்லை. மிகவும் கவனமாக இருங்கள் – குறிப்பாக நிறுவனத்திற்கு நேரடியாகச் செல்வதற்குப் பதிலாக ஆன்லைன் பரிவர்த்தனைகளை மட்டுமே செய்ய வேண்டியிருக்கும் போது  என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு இதே காலப்பகுதியுடன் ஒப்பிடும்போது இந்த ஆண்டு குற்ற விகிதம் 30% குறைந்துள்ளதாக டி.சி.பி கோ கூறினார். இருப்பினும், மோசடிகள் குறித்து எங்களுக்கு ஏராளமான புகார்கள் வந்துள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

மற்றொரு விஷயத்தில், சுமார் 200 காவல்துறையினர் ரத்த தான இயக்கத்தில் பங்கேற்றதாக டி.சி.பி கோ கூறினார். முன்னதாக போலீஸ் தினத்தின்போது எங்களால் நிகழ்வை நடத்த முடியவில்லை என்பதால் இன்று அதைச் செய்கிறோம்.

இந்த கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது மருத்துவமனைகளில் போதுமான இரத்தம் போதுமானதாக  இல்லை. இது உதவ எங்கள் வழி,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here