ஐ.ஜி.பி: பட்ஜெட் ஒதுக்கீட்டிற்கு நன்றி

கோலாலம்பூர்: 2021 பட்ஜெட்டின் கீழ் உள்துறை அமைச்சகத்திற்கான  17 பில்லியன் ஒதுக்கீடு மக்களின் பாதுகாப்பை உறுதிசெய்ய  பயன்படுத்தப்படும் என்று டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீத் படோர் கூறுகிறார்.

இந்த ஒதுக்கீட்டிற்கு காவல்துறையினர் அரசுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாக தெரிவித்த காவல்படை தலைவர் , இது மக்களுக்காக விநியோக முறையை வலுப்படுத்த முழுமையாகப் பயன்படுத்தப்படும் என்றும் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 6) இரவு ஒரு அறிக்கையில், 56 ஆம் வகுப்பு மற்றும் அதற்குக் கீழான அரசு ஊழியர்களுக்கான RM600 உதவியையும், ஓய்வூதியம் இல்லாத ஓய்வு பெற்றவர்கள் மற்றும் வீரர்களுக்கான RM300 உதவிகளையும் அவர் வரவேற்றார்.

அரசு ஊழியர்களின் வீட்டுத்திட்டத்திற்காக ஒதுக்கப்பட்ட 310 மில்லியன் அரசு ஊழியர்களின் நலனை கவனித்து வருகிறது என்பதை தெளிவாகக் காட்டுகிறது என்றும் அப்துல் ஹமீத் கூறினார்.

ஜாசா பஹ்லாவன் நெகாரா (Jasa Pahlawan Negara ) பதக்கத்தைப் பெற்ற 40,000 ஓய்வுபெற்ற காவல்துறையினருக்கான RM500 ஒரு முறை செலுத்துதல் அவர்களின் தியாகம் மற்றும் நாட்டிற்கான பங்களிப்புக்கான அங்கீகாரத்தின் ஒரு வடிவமாகும் என்று அப்துல் ஹமீத் மேலும் கூறினார்.

500 முன்னாள் இராணுவ மற்றும் போலீஸ் பணியாளர்கள் மற்றும் ஒராங் அஸ்லி ஆகியோரை உள்ளடக்கிய பல்லுயிர் ரோந்து மற்றும் பாதுகாப்பு திட்டத்தை வலுப்படுத்த  20 மில்லியன் ஒதுக்கீடு, சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பிற்கு அரசாங்கம் உறுதிபூண்டுள்ளது என்பதை நிரூபிக்கிறது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here