புயலினால் சேதமடைந்த வீடுகள் மற்றும் வாகனங்கள்

லங்காவி: கிராமத்தில் புயல் தாக்கியதால் இங்குள்ள கம்பபோங் யூயியில் பதினேழு வீடுகள் மற்றும் 15 கார்கள் சேதமடைந்துள்ளன. லங்காவி சிவில் பாதுகாப்பு படை (ஏபிஎம்) அதிகாரி கேப்டன் (பிஏ) அஹ்மத் ஷா ஃபிக்ரி தாரு, நேற்று மதியம் 12.40 மணியளவில் ஒரு குழு முன் ஒரு சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாக தெரிவித்தார்.  10 பேர் கொண்ட ஒரு குழு கிராமத்திற்கு அணிதிரட்டப்பட்டது.

பலத்த காற்று மற்றும் பெய்த மழையால் பல மரங்கள் பிடுங்கப்பட்டு மின் கம்பங்கள் இடிந்து விழுந்தன என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். விழுந்த சில மரங்களால் கார்களும் வீடுகளும் நசுக்கப்பட்டன. இது ஜாலான் கம்போங் யூய் பாதையையும் தடுத்தது.

காற்றின் சக்தி வீடுகளின் கூரைகளையும் கிழித்தது. இதுவரை, 17 வீடுகள், 15 கார்கள் மற்றும் மூன்று கடைக் கடைகள் புயலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

லங்காவி மாவட்ட ஏபிஎம் மற்றும் பல்வேறு ஏஜென்சிகள் இப்போது விழுந்த மரங்களை அகற்றி கிராமத்தைச் சுற்றியுள்ள குப்பைகளை சுத்தம் செய்கின்றனர் என்றார்.

இந்த சம்பவத்தால் ஏற்பட்ட சேதம் குறித்த விரிவான தகவல்களையும் நாங்கள் சேகரித்து வருகிறோம். இதுவரை, எந்த தற்காலிக வெளியேற்ற மையமும் திறக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here