மிரட்டிப் பணம் பறித்தல் வழக்கு தொடர்பான விசாரணை ஆவணங்கள்

கோலாலம்பூர்

மிரட்டிப் பணம் பறித்ததாக பிடிபட்ட 6 காவல்துறையினர் தொடர்பான வழக்கு தொடர்பான விசாரணை ஆவணங்கள் அடுத்த வாரம் துணை அரசு வக்கீலுக்கு அனுப்பப்படும்.

பூர்த்தி செய்யப்பட்ட ஆவணங்கள் சிலாங்கூர் தற்செயல் போலீஸ் தலைமையக வழக்கு சட்டப் பிரிவுக்கு (டி 5) அனுப்பப்பட்டு பின்னர் துணை அரசு வக்கீலுக்கு அனுப்பப்படும் என்று செர்டாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி ரசாலி அபு சமா தெரிவித்தார்.

20 முதல் 40 வயதுக்குட்பட்ட ஆறு பேரும், செர்டாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (ஐபிடி) நிர்வாகப் பிரிவில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர், சுங்கை பீசி டோல் பிளாசாவில் சாலைத் தடுப்புச்சொதனையை பார்வையிட்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

போதைப்பொருளுக்குச் சாதகமாக சோதனை செய்த நபர்களில் ஒருவரின் சிறுநீர் பரிசோதனை முடிவுகளுக்காக போலீசார் இன்னும் காத்திருக்கிறார்கள் என்றும் ரசாலி கூறினார்.

சிலாங்கூர் செர்டாங்கைச் சுற்றியுள்ள பொதுமக்களை மிரட்டி பணம் பறித்ததற்காக புக்கிட் அமான் போலீஸ் தலைமையகத்தின் இணக்கத் துறையின் ஆறு நபர்களை தடுத்து வைத்ததாகவும், இந்த வழக்கு தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 384 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here