முன்னனி பணியாளர்களின் குழந்தைகளுக்கு இன்ப அதிர்ச்சியான பிறந்த நாள் விழா

பெட்டாலிங் ஜெயா: சபாவின் சிலாகன் குறைந்த ஆபத்துள்ள தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் சிகிச்சை மையத்தில் (பி.கே.ஆர்.சி) மருத்துவர்கள் மற்றும் செவிலியர்கள் மையத்தில் உள்ள குழந்தைகளுக்கு ஆச்சரியமான பிறந்தநாள் விழாவை ஏற்பாடு செய்தனர்.

முன்னைய குழுக்கள் தங்கள் சிறப்பு நாட்களைக் கொண்டாடுவதற்காக ஒரு எளிய அமைப்பை உருவாக்கியபோது, ​​குழந்தைகள் தங்கள் பிறந்தநாளில் வேடிக்கை பார்ப்பதை இந்த தொற்றுநோய் தடுக்கவில்லை என்று நூர் டீயா ஷிஹ்னி தனது பேஸ்புக் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

மருத்துவர்கள் மற்றும் செவிலியர்களின் குழந்தைகளுக்கு ஒரு ஆச்சரிய விருந்து நடத்தினர். நானும் சமமாக ஆச்சரியப்படுகிறேன் என்று நூர் டீயா கூறினார். என்னால் சைகையால் தொட்டு பார்க்க முடிந்தது என்றார்.

நான் இங்குள்ள ஒரு நண்பருடன் பேசிக் கொண்டிருந்தேன், அவளுடைய குழந்தைக்கு பிறந்த நாள் இன்று (நவம்பர் 6) என்று கூறினார். இரத்த மாதிரிகள் எடுத்த பிறகு, மருத்துவர் வந்தார். நான் அவரிடம் பிறந்த நாள் குறித்து தெரிவித்தேன்.

இது மிகவும் தொடுகிறது. பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள், குழந்தைகளே! முன்னணியில் இருப்பவர்களுக்கு மரியாதை, என்று தயாங் சிட்டி மஸ்லேதா  தவுப்பிக் கருத்து தெரிவித்தார்.

பிறந்தநாள் விருந்தின் 11 படங்களுடன் இந்த இடுகையில் வழி நேற்றைய நிலவரப்படி முகநூலில் 240 க்கும் மேற்பட்ட முறை பகிரப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here