மரம் விழுந்து பெண் மரணம்

தம்பின்: செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 10) காலை இங்குள்ள கம்போங் கெரு மரம் விழுந்து கார் நொறுங்கியதில் 27 வயது பெண் ஒருவர் மரணமடைந்தார்.

இங்குள்ள கே.ஜி.உலு யூ பாருவைச் சேர்ந்த நூர் சலேஹான் பால்கிஷ் அப்துல் மஜித் என அடையாளம் காணப்பட்டவர், காலை 8.20 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது தனது காரை ஓட்டிக்கொண்டிருந்தார். அவள் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் காலை 8.27 மணியளவில் அவர்களுக்கு அழைப்பு வந்து சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தார்.

நாங்கள் சம்பவ இடத்தை அடைந்தபோது, ​​ஒரு கார் மரத்தின் அடியில் நொறுங்கியதைக் கண்டோம். நாங்கள் வந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவர் ஏற்கனவே இறந்துவிட்டார் என்று அவர் செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பாகங்கள்  பின்னர் போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here