பாலியல் தொழில் செய்ததாக சந்தேகிப்படும் 8 பெண்கள் கைது

கோலாலம்பூர்: பூச்சோங் பண்டார் புத்ரியில் செவ்வாய்க்கிழமை நடந்த சோதனையைத் தொடர்ந்து வாட்ஸ்அப்பில் “நண்பர்கள்” மத்தியில் வாடிக்கையாளர்களைத் தேடிய இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள் நடத்திய பாலியல் நிலையத்தை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

34 மற்றும் 50 வயதுடைய இருவரையும் கைது செய்ததைத் தொடர்ந்து “ஓப்ஸ் நோடா” இன் கீழ் இந்த சோதனை நடத்தப்பட்டதாக செர்டாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஏ.சி.பி ரசாலி அபு சமா தெரிவித்தார்.

இந்த சோதனையில்  24 முதல் 36 வயதுக்குட்பட்ட எட்டு வெளிநாட்டு பெண்களும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அவர்கள் நான்கு தாய்லாந்து நாட்டினர், இரண்டு இந்தோனேசியர்கள் மற்றும் இரண்டு வியட்நாமியர்களைக் கொண்டிருந்தனர்.

அனைத்து பெண்களும் பாலியல் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறார்கள். மேலும் பல மொபைல் போன்கள், ஆணுறைகள் மற்றும் குளியல் துண்டுகளை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் சந்தித்தபோது கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here