பத்துசாபி இடைத்தேர்தலில் போட்டி குறித்து பெர்சத்து இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை

கோத்த கினாபாலு: பத்து சாபி நாடாளுமன்ற இடைத்தேர்தலில் போட்டியிடலாமா என்று பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா  முடிவு செய்யவில்லை என்று சபா பெர்சத்து துணைத் தலைவர் டத்தோ மாசிடி மஞ்சுன் (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

“உண்மையைச் சொல்வதானால், எனக்குத் தெரிந்தவரை, இதுவரை எந்த முடிவும் எடுக்கப்படவில்லை” என்று சபா உள்ளாட்சி மற்றும் வீட்டுவசதி அமைச்சர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 13) மாநிலத்தில் கோவிட் -19 நிலைமை குறித்த தினசரி செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

கபுங்கன் ரக்யாட் சபா (ஜி.ஆர்.எஸ்) நாடாளுமன்ற தொகுதியில் போட்டியிடுவதாக வதந்திகள் வந்ததாக மாநில பாரிசன் நேஷனல் (பி.என்) தலைவர் டத்தோ  ஶ்ரீ பங் மொக்தார் ராடின் அளித்த அறிக்கைக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

பத்து சாபி இடைத்தேர்தலில் கூட்டணி போட்டியிட முடிவு செய்தால், ஜி.ஆர்.எஸ் பரிந்துரைத்த எந்தவொரு வேட்பாளருக்கும் சபா பி.என் தனது ஆதரவை உறுதியளித்ததாக பங் மொக்தர் தெரிவித்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

பார்ட்டி வாரிசன் சபாவில் (வாரிசன்) இருந்து அதன் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் டத்துக் லீ வு கியோங் அக்டோபர் 2 ஆம் தேதி இறந்ததைத் தொடர்ந்து பத்து சாபி இருக்கை காலியாகிவிட்டது. தேர்தல் ஆணையம் நவம்பர் 23 ஆம் தேதி நியமனத்திற்கும், டிசம்பர் 1 முன்கூட்டியே வாக்களிப்பதற்கும், டிசம்பர் 5 ஆம் தேதி வாக்களிப்பதற்கும் நிர்ணயித்துள்ளது.

பெரிகாத்தாப் நேஷனல் (பி.என்), பி.என் மற்றும் பிபிஎஸ் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய ஜி.ஆர்.எஸ், செப்டம்பர் மாதம் நடைபெற்ற 16 ஆவது சபா மாநிலத் தேர்தலில் மாநில அரசை அமைத்தது – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here