சட்ட விரோத குடியேறிகள் கைது

சிபு: இங்குள்ள இராணுவத்தின் முதல் காலாட்படைப் பிரிவின் பணியாளர்கள் சட்டவிரோதமாக குடியேறிய ஐந்து பேரைக் கைது செய்து, சரவாக்-கலிமந்தன் எல்லையில் சனிக்கிழமை (நவ. 14) இரண்டு தனித்தனியான சம்பவங்களில் நாட்டிற்கு வெளியே பொருட்களை கடத்தும் முயற்சியை நிறுத்தினர்.

பிரிவு தனது தினசரி புதுப்பிப்பில், மாலை 5.15 மணியளவில் தெபெடு எல்லையில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து ஐந்து சட்டவிரோத குடியேறியவர்களை படையினர் தடுத்து வைத்தனர். அந்த ஐந்து பேரும்  அழைத்துச் செல்வதற்காகக் காத்திருப்பதாகக் கூறியது.

விசாரித்தபோது, ​​அவர்கள் பிந்துலுவில் பணிபுரிந்து வருவதாகவும், சட்டவிரோத எல்லை தாண்டிய பாதைகளைப் பயன்படுத்தி இந்தோனேசியாவுக்குத் திரும்ப விரும்புவதாகவும் அவர்கள் கூறினர். மேலும், சந்தேக நபர்கள் பின்னர் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக டெபேடு காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும் அது கூறியது.

இந்தோனேசியாவின் எல்லையிலிருந்து சுமார் 400 மீட்டர் தொலைவில் உள்ள பாண்டோக் ஜானில் இரவு 7.50 மணியளவில் நடந்த இரண்டாவது சம்பவத்தில், சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் மோட்டார் சைக்கிள் சவாரி செய்யும் ஒரு குழுவினரை பொதுமக்கள் பார்த்து தகவல் வழங்கியுள்ளனர்.

மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் இரண்டு நான்கு சக்கர வண்டி வாகனங்களுடன் எல்லையை நோக்கிச் செல்வதைக் காண முடிந்தது என்று அது மேலும் கூறியது. வீரர்கள் நடவடிக்கை எடுத்து இரண்டு வாகனங்களையும் தடுத்து வைத்தனர்.

400,000  வெள்ளி மதிப்புள்ள கஹாரு மரத்தையும், 573 பாட்டில்கள் மதுபானம், நான்கு டாங்கிகள் சமையல் எரிவாயு, ஐந்து மொபைல் போன்கள், 96 கிரேடு கோழி முட்டைகள், 143 கிலோ மைலோ, மலேசிய ரிங்கிட் மற்றும் இந்தோனேசியாவிற்கு கடத்த முயன்ற 5 பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அதில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கைது செய்யப்பட்ட ஐந்து பேரில் ஒருவர் டீனேஜ் பெண் என்றும், ஐந்து பேரில் மூன்று பேர் இந்தோனேசியர்கள் என்றும் இருவர் மலேசியர்கள் என்றும் அந்த பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

ஐந்து பேரும் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக லுபுக் அன்டு போலீஸ் மாவட்ட தலைமையகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here