பட்ஜெட்டை மறு ஆய்வு செய்ய வேண்டும் என்கிறார் அன்வார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பெரிகாத்தான் நேஷனல் பட்ஜெட் 2021 ஐ நிறைவேற்றுவது தொடர்பாக நிதியமைச்சர் கூறிய கருத்துக்களுக்கு டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் (படம்)  விளக்கம் தெரிவித்துள்ளார்.

எதிர்க்கட்சித் தலைவர் தெங்கு டத்தோ ஶ்ரீ ஜஃப்ருல் தெங்கு அப்துல் அஜீஸின் கருத்துக்கள், அரசு ஊழியர்களுக்கு சம்பளத்தை வழங்குவது மற்றும் கோவிட் -19 க்கு எதிராக போராடும் முன்னணி வீரர்களுக்கு உதவி உள்ளிட்ட தனது கடமைகளை அரசாங்கத்தால் நிறைவேற்ற முடியாது என்று கூறியது.

‘இது பெரும்பான்மையான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின்  குரலை ஓரங்கட்டும் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாகும்’ என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 15) தனது பேஸ்புக் பதிவில் மேலும் தெரிவித்தார்.

பி.கே.ஆர் தலைவரான அன்வார் நாடாளுமன்றத்தில் வரவு செலவுத் திட்டத்தை விவாதிக்கும்போது மீண்டும் வலியுறுத்தியது போல், அரசு ஊழியர்களுக்கான ஊதியம், இயக்க செலவுகள் மற்றும் குறிப்பாக முன்னணியில் இருப்பவர்களுக்கான செலவு மற்றும் மருத்துவ மற்றும் சுகாதார உபகரணங்களை அவர் பாதுகாத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here