இன்று 1,103 பேருக்கு கோவிட் – 4 பேர் மரணம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியா 1,103 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளை திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 16) கண்டது, இது நான்கு இலக்க எண்ணிக்கையின் தொடர்ச்சியான நான்காவது நாள். இது நாட்டின் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 48,520 ஆக உள்ளது.

கோலாலம்பூரில் திங்களன்று அதிக எண்ணிக்கையிலான புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் இதில் 392  (49.3%) உள்ளன. கோலாலம்பூரில் நடந்த புதிய வழக்குகளில் 385  டாமான்லெலா கட்டுமான தளக் கிளஸ்டரைச் சேர்ந்தவை என்று சுகாதார  தலைமை இயக்குநர் தெரிவித்தார்.

சபாவில் 288, சிலாங்கூரில் 151 சம்பவங்களும் பதிவாகியுள்ளன. அவற்றில் ஒன்று இறக்குமதி செய்யப்பட்டவையாகும்.

புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவான பிற மாநிலங்கள் நெகிரி செம்பிலான் (90), பேராக் (116), பினாங்கு (26), கெடா (10), லாபுவன் (எட்டு), ஜோகூர் (எட்டு), கிளந்தான் (ஏழு), தெரெங்கானு (நான்கு) , மற்றும் சரவாக், மலாக்கா மற்றும் புத்ராஜெயாவில் தலா ஒன்று. பகாங், பெர்லிஸில் புதிய வழக்குகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை.

ஒருங்கிணைந்த, கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு திங்களன்று 554 சம்பவங்கள் (மொத்தத்தில் 49.3%) பதிவாகியுள்ளது.

நாடு நான்கு புதிய கோவிட் -19 உயிரிழப்புகளையும் அறிவித்தது. இவை அனைத்தும் சபாவிலிருந்து, நாட்டின் இறப்பு எண்ணிக்கையை 313 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளன.

பேராக் நகரில் புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை 5.5 மடங்கு அதிகரித்து 116 சம்பவங்களாக அதிகரித்துள்ளதாக சுகாதார தலைமை இயக்குநர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 15) நிலவரப்படி, மாநிலத்தில் 21 சம்பவங்கள் மட்டுமே பதிவாகியுள்ளன.

பேராக் மாநிலத்தில் 111 புதிய சம்பவங்கள் டெம்போக் கிளஸ்டருடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, அவர் திங்களன்று (நவம்பர் 16) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சிலாங்கூரில் சவுதி அரேபியாவிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஒரு சம்பவம் இருப்பதாக டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார். மொத்தம் 821 நோயாளிகள் வெளியேற்றப்பட்டனர். அதாவது நாட்டில் கோவிட் -19 இலிருந்து மீட்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 35,606 அல்லது மொத்த தொற்றுநோய்களில் 73.4% ஆகும்.

நாட்டில் செயலில் உள்ள வழக்குகள் இப்போது 12,601 ஆக உள்ளன. தற்போது, ​​102 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அவர்களில் 39 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here