சுற்றுலா துறை நடத்துனர்களுக்கு கூடுதல் மானியம் வழங்கப்பட வேண்டும்

சிரம்பான்: சுற்றுலாத்துறை வர்த்தகர்கள் பொதுவாக கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள பிரிவினரை தள்ளுவதற்கான முயற்சிகளை ஏற்றுக்கொள்கிறார்கள். இருப்பினும் அவர்கள் இந்த துறை புத்துயிர் பெறும் என்று நம்புகிறார்கள்.

சுற்றுச்சூழல் சுற்றுலா, பாரம்பரிய சுற்றுலா, நாடு முழுவதும் சுற்றுலா வசதிகளை பராமரிப்பது மற்றும் ஊதிய மானிய திட்டத்தை மேலும் மூன்று மாதங்களுக்கு விரிவுபடுத்துவதற்கான அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளை அவர்கள் பாராட்டினர்.

மலேசியா பட்ஜெட் ஹோட்டல் அசோசியேஷன் (MyBHA) உச்சமன்ற உறுப்பினர் சுரேஷ் ஆறுமுகம், இந்தா வாட்டர் கொன்சோர்டியம் (ஐ.டபிள்யூ.கே) எங்களுக்கு சலுகைகளை வழங்க வேண்டும் என்றார்.

வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கு லெவியில்  சலுகைகளை வழங்குவது போல் எங்களுக்கும் சலுகைகளை வழங்க அதிகாரிகள் பரிசீலிக்கலாம் என்று நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

தகுதிவாய்ந்த ஊழியர்களுக்கு அரசாங்கம் ஊதிய மானியங்களை வழங்கியுள்ள போதிலும், எங்கள் தொழிலாளர்களில் பாதிக்கு மேற்பட்ட வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கும், அவர்களின் வரிவிதிப்பு மற்றும் பணி அனுமதி கட்டணங்களையும் நாங்கள் இன்னும் செலுத்த வேண்டும்.

பட்ஜெட் ஹோட்டல் நடத்துனர்களுக்கு அரசாங்கம் கூடுதல் உதவிகளை வழங்க முடிந்தால், இது சுற்றுலா வழிகாட்டிகள், டூர் பஸ் ஆபரேட்டர்கள் மற்றும் பயண முகவர் உள்ளிட்ட மற்றவர்களுக்கும் பயனளிக்கும் என்று சுரேஷ் கூறினார்.

மலேசிய சீன சுற்றுலா சங்கத் தலைவர் பிரான்சிஸ் டோ, சுற்றுலாத்துறையில் உள்ளவர்களுக்கு கடன்களைக் கட்டுவதற்கு மானியங்களை வழங்குவது குறித்து அரசாங்கம் பரிசீலிக்கும்  என்று நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here