ஐரோப்பிய ஆணையம் இரட்டை மந்தநிலையைத் தவிர்க்க வேலை செய்கிறது

ஐரோப்பிய ஆணையம் இரட்டை மந்தநிலை அபாயத்தைத் தவிர்க்க செயல்படுகிறது .

பொருளாதாரம் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் கண்டத்தில் இரட்டை மந்தநிலை ஏற்படும் அபாயத்தைத் தவிர்க்க ஐரோப்பிய ஆணையம் செயல்பட்டு வருவதாக ஐரோப்பிய பொருளாதார ஆணையர் பாவ்லோ ஜென்டிலோனி தெரிவித்தார்.

ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் உறுப்பு நாடுகளுக்கான ஆணைக்குழுவின் வழிகாட்டுதலின் முன்னுரிமைகளை அதன் இலையுதிர்கால செமஸ்டர் தொகுப்பில் விளக்கிய ஜென்டிலோனி புதன்கிழமை அவசரகால பதிலும் மாற்றமும் கைகோர்க்க வேண்டும் என்று அடிக்கோடிட்டுக் காட்டினார் என்று சின்ஹுவா செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

மூன்றாம் காலாண்டில் ஐரோப்பா வலுவான மீட்சி எதிர்பார்க்கிறது என்று அவர் குறிப்பிட்டார், ஆனால், அது தொற்றுநோய் மீண்டும் எழுந்ததால் குறுக்கிடப்பட்டது.

எங்கள் பார்வை என்னவென்றால்,  வரவிருக்கும் இரண்டு ஆண்டுகளில் தொடர்ச்சியாக அதிக நிச்சயமற்ற தன்மை ,பல அபாயங்களுடன் முழுமையற்ற, சீரற்ற மீட்பு கிடைக்கும் என்று ஆணையாளர் எச்சரித்தனர்.

நெருக்கடியை நிவர்த்தி செய்வதற்கும், மீட்புக்கு ஆதரவளிப்பதற்கும், பொருளாதார,  சமூக பின்னடைவை வலுப்படுத்த முதலீடுகள் சீர்திருத்தங்களை மேற்கொள்ளவும் குறுகிய கால கொள்கைகளைத் தொடரவும் ஆணையம் வலியுறுத்துகிறது .

மக்களுக்காக செயல்படும் ஒரு பொருளாதாரத்திற்கான ஆணையத்தின் நிர்வாக துணைத் தலைவர் வால்டிஸ் டோம்ப்ரோவ்ஸ்கிஸ், ஐரோப்பிய ஒன்றிய பொருளாதாரங்களை அமைதியான நீரில் திசைதிருப்பவும், கூட்டு மீட்புக்கு கொள்கை வழிகாட்டுதல்களை வழங்கவும் இந்த தொகுப்பு நோக்கமாக உள்ளது என்றார்.

எங்கள் கொள்கை பதிலை ஒருங்கிணைப்பதன் மூலம் இந்த நெருக்கடிக்கு சரியான அணுகுமுறையை நாங்கள் எடுத்துள்ளோம். நிதி, சமூக, நிதித்துறைக்கான மேற்பார்வை ஒழுங்குமுறைக் கொள்கைகளுடன் என்று அவர்  மேலும் கூறினார். 

ஜென்டிலோனி டோம்ப்ரோவ்ஸ்கிஸ் இருவரும் ஐரோப்பிய ஒன்றிய உறுப்பு நாடுகளுக்கு அடுத்த ஏழு ஆண்டு வரவுசெலவுத்திட்டம் அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட மீட்பு நிதி குறித்து ஒரு உடன்பாட்டை எட்டுமாறு அழைப்பு விடுத்தனர், ணிகங்களும் காத்திருக்கின்றன. முழு மீட்புப் பொதியையும் நாங்கள் பெறுவோம் என்பதை உறுதிப்படுத்த அனைத்து தரப்பினரும் தங்கள் பொறுப்புகளை ஏற்க வேண்டும்” என்று டோம்ப்ரோவ்ஸ்கிஸ் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here