சீனாவை அலறவிடும் இந்தியாவின் 5 பிரம்மாஸ்திரங்கள்

இன்றைய நாளில், இந்தியாவில் சில பிரம்மஸ்திரங்கள் உள்ளன., அவற்றை பார்த்து சீனா கூட அஞ்சுகின்றது. இந்த பிரம்மஸ்திரங்கள் காரணமாக, சீனா ஒருபோதும் இந்தியாவுடன் ஒரு பெரிய போரை நடத்த முயற்சிக்கவில்லை. ஏனென்றால், போரில் தோற்கடிக்கப்படலாம் என்பது சீனாவிற்கு நன்கு தெரியும்..

ஐ.என்.எஸ் சக்ரா நீர்மூழ்கி கப்பல்: ஐ.என்.எஸ் சக்ரா வடிவத்தில் இந்தியா ஓர் ஆயுதம் வைத்திருக்கிறது, இது சில நிமிடங்களில் எதிரிகளை அழிக்கும் வல்லமை கொண்டது.இந்த நீர்மூழ்கிக் கப்பலின் மிகப் பெரிய பலம் என்னவென்றால், அது அணுசக்தி தாக்குதல்களை நடத்தும் திறனையும் கொண்டுள்ளது.

பிரம்மோஸ் குரூஸ் ஏவுகணை : இந்த ஏவுகணை இந்தியாவின் மிகப்பெரிய பிரம்மஸ்திரமாகும். இந்த ஏவுகணை உலகின் மிக சக்திவாய்ந்த ஏவுகணையாக கருதப்படுகிறது. இந்த ஏவுகணையின் பெயருக்கு சீனா மிகவும் பயப்படுகிறது. ஏனெனில் சீனாவிடம் இதுபோன்ற ஏவுகணை இல்லை என்று கூறப்படுகிறது.

ரஃபேல் போர் விமானம் : இந்த போர் விமானம் உலகின் மிகச்சிறந்த போர் விமானங்களில் ஒன்றாகும். அதன் எதிரிகளை நிமிடங்களில் அழிக்கும் சக்தி அதற்கு உண்டு. இந்தியாவின் எதிரிகள் இந்த போர் விமானத்தின் பெயரில் நடுங்குகிறார்கள்.

SU-30MKI போர் விமானங்கள் : இந்திய விமானப்படையில் SU-30MKI போர் விமானங்களின் பெரிய சரக்குகள் உள்ளன. இந்த போர் விமானம் எதிரி பகுதிகளுக்குள் நுழைவதன் மூலம் அழிவை ஏற்படுத்தும். இந்த போர் விமானத்தில் பிரம்மோஸ் ஏவுகணையும் பொருத்தப்பட்டுள்ளது.

பாலிஸ்டிக் ஏவுகணைகள் : பாலிஸ்டிக் ஏவுகணைகள் எனப்படும் கண்டம் விட்டு கண்டம் பாயும் ஏவுகணைகள் இந்தியாவில் உள்ளன. இந்த ஏவுகணைகள் சீனாவின் ஆணவம் என்று அழைக்கப்படுகின்றன. இந்த ஏவுகணைகள் சீனாவின் ஒவ்வொரு மூலையையும் குறிவைத்து தாக்க முடியும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here