சீனா செய்த பிழை- ட்விட்டர் மன்னிப்பு கேட்கிறதுஸ்

 .

இந்தியாவின் வரைபடத்தில்  லடாக்கை சீனாவின் ஒரு பகுதியாகக் காட்டியதற்காக ட்விட்டர் பங்காற்ரியிருக்கிறது. இது தேசத்துரோகம் என்று கூறி, அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட பெற்றோர் சமூக ஊடக தளம் விளக்கம் கோரியிருந்தது.

ஆஜரான ட்விட்டர் இந்தியாவின் பிரதிநிதிகள் “மன்னிப்பு கோரியுள்ளனர்”, ஆனால், அவர்கள் உறுப்பினர்களால் இது நாட்டின் இறையாண்மையை கேள்விக்குட்படுத்திய ஒரு கிரிமினல் குற்றம் என்றும், ஒரு பிரமாணப் பத்திரத்தை ட்விட்டர் இன்க் சமர்ப்பிக்க வேண்டும் என்றும் கோரியது.

“லடாக், சீனாவில் காண்பிக்கப்பட்டதற்கான பிரமாணப் பத்திரத்தில் ட்விட்டர் இப்போது எழுத்துப்பூர்வ மன்னிப்பு கோரியுள்ளது.

இந்திய உணர்வுகளைப் புண்படுத்தியதற்காக அவர்கள் மன்னிப்பு கோரியுள்ளனர் . 2020 நவம்பர் 30 க்குள் பிழையை சரிசெய்வதாக சத்தியம் செய்துள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். இந்திய மக்களும் அரசாங்கமும் தேசிய ஒருமைப்பாடு, பாதுகாப்பிற்கு உறுதியுடன் உள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here