200,000 வெளிநாட்டினர் தப்பினரா?

கோலாலம்பூர் : “200,000 warga asing bolos ” (200,000 வெளிநாட்டினர் தப்பினர்) என்ற தலைப்பில் உள்ளூர் செய்தித்தாளின் அறிக்கையை குடிநுழைவு இலாகா மறுத்துள்ளது. இது பொய்யானது மற்றும் ஆதாரமற்றது என்று கூறியது.

சட்டவிரோத புலம்பெயர்ந்தோர் கும்பலை தடுப்பதில் அமலாக்க முகமைகளின் முயற்சிகள் குறித்து அறிக்கை தவறான எண்ணத்தை அளித்ததால், இந்த விவகாரம் திணைக்களம் தீவிரமாக கருதுவதாக அதன் இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ கைருல் டிசைமி டாவூட் தெரிவித்தார்.

புலனாய்வுப் பணிகளை நடத்துதல், அமலாக்க நடவடிக்கைகள் மற்றும் பிற நிறுவனங்களுடன் தகவல் பகிர்வு உள்ளிட்ட செயல்களைத் தடுக்க குடிவரவுத் துறை எப்போதும் பாடுபட்டுள்ளது என்றார்.

இந்த ஆண்டு ஜனவரி 1 முதல் நவ.18ஆம் தேதி வரை நாடு முழுவதும் மேற்கொள்ளப்பட்ட 6,300 அமலாக்க நடவடிக்கைகள் மூலம் சோதனை செய்யப்பட்ட 90,292 பேரில் மொத்தம் 34,529 சட்டவிரோத குடியேறியவர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும், இதே காலகட்டத்தில் மொத்தம் 376 முதலாளிகள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

இது தொடர்பாக, குடிவரவுத் துறை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்துடன் நெருக்கமாக செயல்பட்டு வருகிறது, இது சட்டவிரோத புலம்பெயர்ந்த முகவர்கள் மற்றும் குடிவரவு அதிகாரிகள் சம்பந்தப்பட்ட கும்பலை முடக்கும் முயற்சியாகும் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here