தலைநகரில் புதிய ஓசிபிடி பதவியேற்பு

Okகோலாலம்பூர்: சமீபத்திய சுற்று இடமாற்றங்களைத் தொடர்ந்து மூன்று புதிய OCPD களை நகர போலீசார் வரவேற்கின்றனர்.

வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 19), உதவி ஆணையர் மொஹமட் ஜைனல் அப்துல்லா ஏசிபி மொஹமட் பாஹ்மி விசுவநாதன் அப்துல்லாவிடம் இருந்து டாங் வாங்கி ஓசிபிடி பதவியை ஏற்றுக்கொண்டார். ஏ.சி.பி ஜைனல் முன்பு புக்கிட் அமான் சிஐடி உதவி இயக்குநராக (சட்ட / வழக்கு விசாரணை) இருந்தார்.

அனுவார் உமர் ஏ.சி.பி ஜைருல்னிசம் மொஹட் ஜைனுதீன் @ ஹில்மியிடமிருந்து பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஓ.சி.பி.டி.யாக பொறுப்பேற்றார். ஏ.சி.பி அனுவர் முன்பு உள்துறை அமைச்சகத்தின் பரோல் வாரியத்தைச் சேர்ந்தவர்.

வெள்ளிக்கிழமை (நவ. 20), ஏ.சி.பி எஸ்.சண்முகமூர்த்தி செந்தூல் ஓ.சி.பி.டி பதவியை ஏ.சி.பி பெஹ் எங் லாயிடம் ஒப்படைத்தார். ஏ.சி.பி பெஹ் முன்பு மலாக்கா  குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூக பாதுகாப்புத் துறை (ஜே.பி.ஜே.கே.கே) தலைவராக இருந்தார்.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ சைபுல் அஸ்லி கமாருடீன், அனைத்து பதவிகளை ஒப்படைத்ததைக் கண்டார், புதியவர்களைப் பற்றி தனக்கு அதிக நம்பிக்கை உள்ளது, அதே நேரத்தில் புறப்படுபவர்களை அவர்களின் எதிர்கால முயற்சிகளில் மிகச் சிறந்ததாக வாழ்த்துகிறேன்.

புதிய OCPD க்கள் தங்கள் கடமைகளை மிக வெற்றிகரமாக செய்ய முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன். கோலாலம்பூரை ஒரு பாதுகாப்பான நகரமாக மாற்ற அனைத்து முயற்சிகளும் செய்யப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

சைபுல் அஸ்லி பொதுமக்கள் தங்கள் முழு ஒத்துழைப்பை வழங்குமாறு கேட்டுக்கொண்டார் தகவல் உள்ள எவரும் கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைனை 03-2115 9999 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here