இன்று புதிதாக மூன்று கோவிட் தொற்று கிளஸ்டர்கள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மூன்று புதிய கோவிட் -19 கிளஸ்டர்கள் நாட்டில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 22) பதிவாகியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து நாட்டின் மொத்த கொத்துக்களின் எண்ணிக்கையை 330 ஆகக் கொண்டுவந்துள்ளது என்று டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகிறார்.

தென்கிழக்கு மாவட்டங்களான பினாங்கு, கிரியான், கோல கங்சார்,பேராக் நகரில் உள்ள கிந்தாவையும் உள்ளடக்கிய புதிய பெங்காலன் பாரத் கிளஸ்டர், 251 நபர்களில் 19 உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள்  திரையிடப்பட்டதாக சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் தெரிவித்தார்.

பணியிடத் திரையிடலைத் தொடர்ந்து குறியீட்டு வழக்கு கண்டறியப்பட்டது. அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். புதிய பக்தி கொத்து சிரம்பான் நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள ஒரு சிறைச்சாலையில் கண்டறியப்பட்டது.  ஒரு கைதி என்பதால் புதிய கைதிகளைத் திரையிடும்போது  தொற்று கண்டறியப்பட்டது.

மொத்தம் 481 நபர்கள் இதுவரை திரையிடப்பட்டுள்ளனர். 16 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

கூலிமில் மூன்றாவது தொற்று பாயன் இந்தா கிளஸ்டர் மற்றும் கெடாவில் கோலா முடா ஆகியவை திரையிடப்பட்ட 70 நபர்களில் 10 பேருக்கு உறுதி. செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் பதிவு செய்துள்ளதாக டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் தெரிவித்தார்.

நாட்டில் அறிவிக்கப்பட்ட 330 கிளஸ்டர்களில், 163 முடிவடைந்துள்ளன. 167 இன்னும் செயலில் உள்ளன. செயலில் உள்ள கொத்துகளில், 54 புதிய சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன.

டெரடாய் கிளஸ்டரில் 504 புதிய சம்பவங்கள் உள்ளன. தொடர்ந்து டெம்போக் கிளஸ்டர் (42) மற்றும் கயா கிளஸ்டர் (20) உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here