உணவகங்கள் நள்ளிரவு வரை இயங்கலாம் என்ற அறிவிப்பு நிம்மதி பெருமூச்சை வரவழைக்கிறது : பிரெஸ்மா

உணவகத்தின் நேரத்தை  நள்ளிரவு 12 மணி வரை   இயங்கலாம் என்ற  அண்மைய  அறவிப்பு  பிரெஸ்மா உறுப்பினர்களுக்கு நிம்மதியை அளிக்கிறது என்று தலைவர் டத்தோ அலி மாஜூ தெரிவித்தார்.

சி.எம்.சி.ஓவின் போது உறுப்பினர்களின் வருமானம் குறைந்துவிட்டதால், மேலும் 2 மணிநேர நீட்டிப்பு கடையின் உரிமையாளர்களுக்கு மட்டுமல்ல, வாடிக்கையாளர்களுக்கு உதவியாக இருக்கும், ஏனெனில் அவர்கள் நள்ளிரவு வரை குறிப்பாக இரவு  வேலை செய்யும் தொழிலாளர்கள் உணவருந்தலாம்.

எவ்வாறாயினும், ஒரு மேஜையில் 4 பேரை உட்கார அரசாங்கம் அனுமதித்தால் அது மிகவும் உதவியாக இருக்கும். குறிப்பாக ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு அட்டவணைகளுக்கு இடையில் ஒரு மீட்டர் வித்தியாசம் உள்ளது. தற்போது சில மாநிலங்களில் 4 பேர் மற்றும் சில மாநிலங்கள் ஒரு அட்டவணைக்கு 2 பேரை மட்டுமே அனுமதிக்கும் குழப்பம் உள்ளது.

இந்த கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் சங்கிலி விரைவில் தகர்த்த நாம் அனைவரும் ஒன்றாக இணைவோம் என்று டத்தோ அலி மாஜூ கருத்துரைத்தார். இந்த அறிவிப்பு அடுத்தாணடு 2021 ஜூன் மாதம் வரை நடப்பில் இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here