கூச்சிங் பகுதியில் நவம்பர் 27 வரை சி.எம்.சி.ஓ நீட்டிப்பு

கூச்சிங் : சரவாக்கில் மாநில பேரழிவு நிர்வாகக் குழு (SDMC) வியாழக்கிழமை நவம்பர் 27 வரை நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாடு ஆணை (CMCO) கூச்சிங் மாவட்டத்தில் நீட்டிக்க முடிவு செய்துள்ளது.

கடந்த 14 நாட்களில், கூச்சிங்கில் 58 கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளதால், இன்றைய கூட்டத்தில் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சரவாக் எஸ்.டி.எம்.சி செயல் தலைவர் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் ஜேம்ஸ் ஜெமுட் மாசிங் தெரிவித்தார்.

நோய்த்தொற்றுகள் உள்ள சில பகுதிகளில் கவனம் செலுத்தவில்லை, எனவே ஆபத்து மதிப்பீட்டிற்குப் பிறகு, கூச்சிங் மாவட்டத்தில் சி.எம்.சி.ஓ நவம்பர் 27 வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது என்று கோவிட் -19 குறித்த தினசரி செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

நுழைவு நடைமுறை ,  சரவாக் நுழைந்தவுடன் 14 நாள் தனிமைப்படுத்தல் மேலும் அறிவிப்பு வரும் வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

கூச்சிங் மாவட்டத்திற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் செல்வது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது, உத்தியோகப்பூர்வ விஷயங்கள்  வேலை நோக்கங்களுக்காக தவிர, முதலாளிகளிடமிருந்து அனுமதி கடிதங்கள் அல்லது பணி நுழைவிற்கான அனுமதி அட்டை காண்பிப்பதன் மூலம், அவசரகால வழக்குகள் காவல்துறையினரின் அனுமதிக்காக விண்ணப்பிக்க வேண்டும்.

சிவப்பு ,  மஞ்சள் மண்டலங்களில் உள்ள நர்சரிகள், மழலையர் பள்ளிகள், மாநில சமூக நலன், சமூக நல்வாழ்வு, பெண்கள், குடும்பம், குழந்தை பருவ மேம்பாட்டு அமைச்சகம் வழங்கிய நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) உட்பட்டு செயல்பட அனுமதிக்கப்படுகின்றன என்று சரவாக் துணை முதல்வரான மாசிங் கூறினார். .

கண்காணிப்புகளுடன்  வணிகத்தைத் திறப்பதற்கு முன்பு அமைச்சகத்திற்கு அறிவிப்பார்கள்.

இதற்கிடையில், ஒரு தனியார் வாகனத்தில் பயணிப்பவர்களின் எண்ணிக்கை வாகனத்தின் திறனுக்கேற்ப உள்ளது. மேலும் இது மூன்று நபர்களுக்கு மட்டுமே இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

மாசிங்கின் கூற்றுப்படி, சரவாகியர்களுக்கான தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செலவை மாநில அரசு இன்னும் ஏற்கும், அதே நேரத்தில் சரவாக் குடிமக்கள் அல்லாத அவர்களது வாழ்க்கைத் துணைவர்கள்  செலுத்த வேண்டியிருக்கும். –

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here