மருத்துவமனையில் இருந்து தப்பிய மனிதர் மீண்டும் தடுத்து வைப்பு!

சிலிம் ரிவர் – இங்குள்ள மருத்துவமனையில் இருந்து தப்பிச் சென்ற கோவிட் -19 நோயாளியை போலீசார் தடுத்து வைத்தனர்.

 

மாலை 4.48 மணியளவில் 7   ஆவது வார்டில் இருந்து தப்பிச் சென்ற நீல நிற கையணி அணிந்திருந்த  ஒருவர் தப்பிச்சென்றதாக மருத்துவமனையில் இருந்து போலீசாருக்கு அழைப்பு வந்ததாக தஞ்சோங் மாலிம் காவல்துறைத் தலைவர் சுலிஸ்மி அஃபெண்டி சுலைமான் தெரிவித்தார்.

மருத்துவமனையில் இருந்து தப்பி ஓடிய நீல கைக்கடிகாரத்துடன் மனிதன் தடுத்து வைக்கப்பட்டான்இருப்பினும், 29 வயதான அந்நபர் மாலை 6 மணியளவில் சிலிம்  ரிவர் காவல் நிலைய குற்றத் தடுப்பு ரோந்து குழுவினரால் பண்டார் பாரு சிலிம் ரிவர் பகுதியில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையம் அருகே தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

ஒரு சுகாதார குழு, முழுமையான தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களுடன் (பிபிஇ), அவரை மீண்டும் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்ல வந்தது என்று அவர் நேற்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சமீபத்திய தகவல்களின் அடிப்படையில், சுகாதாரக் குழுவின் சோதனை முடிவுகள், கோவிட் -19 க்கு அந்த நபர் எதிர்மறையாக இருப்பதை உறுதிசெய்ததாகவும், நாளை வார்டில் இருந்து வெளியேற அனுமதிக்கப்படுவதாகவும் சுலிஸ்மி அஃபெண்டி கூறினார்.

போலீஸ் சோதனையில் அந்நபரிடம் ஆறு பதிவுகள் இருப்பதையும், தண்டனைச் சட்டத்தின் 186 , 269 பிரிவுகளின் கீழும், தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் , கட்டுப்படுத்தும் சட்டம் 1988 இன் பிரிவு 22 (பி) இன் கீழ் வழக்கு விசாரணைக்கு உதவ கைது செய்யப்பட்டதாகவும் கண்டறியப்பட்டது. 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here