முதலீட்டு திட்ட கும்பலை சேர்ந்த 10 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: 10 சந்தேக நபர்களை கைது செய்வதன் மூலம் முதலீட்டு திட்ட கும்பலை போலீசார்  முடக்கியுள்ளர்.

கோலாலம்பூர், சைபர்ஜெயா, ஷா ஆலம் மற்றும் காஜாங் ஆகிய இடங்களில் தொடர்ச்சியான சோதனைகளை போலீசார் மேற்கொண்டதாகவும், உள்ளூர் பெண் மற்றும் இந்தோனேசிய பெண் உட்பட 10 சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

நாங்கள் 72 போலீஸ் புகார்களை பெற்றோம் மற்றும் சுமார் 20.52 மில்லியன் இழப்புகள் சம்பந்தப்பட்ட 28 விசாரணை ஆவணங்களைத் திறந்தோம்.

எங்கள் விசாரணையில் முதலீட்டாளர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்காக  முகவர்களை நியமித்திருப்பது தெரியவந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு 5% முதல் 8% வரை வருமானம் கிடைக்கும் என்று அவர்கள் உறுதியளித்தனர்  என்று திங்களன்று (நவம்பர் 23) பெடரல் சிசிஐடி தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஃபோர்டு முஸ்டாங், போர்ஷே மாகன், நான்கு பிஎம்டபிள்யூ கார்கள், ஒரு அவுஃடி, ஒரு ரேஞ்ச் ரோவர் அவோக் மற்றும்  1.21 மில்லியன் மதிப்புள்ள இரண்டு டொயோட்டா வெல்ஃபயர் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக அவர் கூறினார்.

நாங்கள் 17 மொபைல் போன்கள், ஏழு மடிக்கணினிகள், நான்கு டெஸ்க்டாப் கணினிகள், 14 ஏடிஎம் கார்டுகள், நான்கு நிறுவன முத்திரைகள், முதலீடுகளுடன் இணைக்கப்பட்ட 40 ஆவணங்கள் மற்றும் 10,000 வெள்ளி ரொக்கத்தையும் பறிமுதல் செய்தோம்.

அக்கும்பலின் முக்கிய நபரான 40 வயது ஆடவர்  மற்றும் அவரது இந்தோனேசிய காதலி ஷா ஆலத்தில் ஒரு சொகுசு அடுக்குமாடியில் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். மேலும் அனைத்து சந்தேக நபர்களும் ஐந்து நாட்களுக்கு  தடுத்து வைக்கப்படுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here