எட்டு மருத்துவமனைகளில் 3ஆம் கட்ட மருத்துவ சோதனை

புத்ராஜெயா-

சீனாவிலிருந்து கோவிட் -19 தடுப்பூசிக்கான 3 ஆம் கட்ட மருத்துவ பரிசோதனை சுகாதார அமைச்சின்  கீழ் உள்ள எட்டு மருத்துவமனைகளில் நடத்தப்படும் என்று தலைமை சுகாதார இயக்குநர்  டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

அம்பாங்  (கோலாலம்பூர்), சரவாக் பொது மருத்துவமனை, சுங்கை பூலோ (சிலாங்கூர்), பூலாவ் பினாங்கு, செபராங் ஜெயா (பினாங்கு), தைப்பிங் (பேராக்),  சுல்தானா பஹியா (கெடா) ராஜா பெர்மைசூரி பைனூன் (பேராக்) ஆகிய மருத்துவமனிகள் ஆகும்.

இதுவரை, MOH எந்த 3 கட்ட மருத்துவ அறிக்கைகளையும் பெறவில்லை, ஆனால், கோவிட் -19 தடுப்பூசிக்கான கட்டம் 3 மருத்துவ பரிசோதனையை மேற்கொள்ளும்.

இந்த தடுப்பூசி ஒரு செயலற்ற வைரஸ் தடுப்பூசி ஆகும், இதை பெய்ஜிங்கில் (சீனா) உள்ள மருத்துவ உயிரியல் சீன மருத்துவ அகாடமி ஆஃப் மெடிக்கல் சயின்சஸ் (IMBCAMS) உருவாக்கியுள்ளது.

மக்கள்தொகையில் பாதுகாப்பு செயல்திறன் அடிப்படையில் தடுப்பூசி பயனுள்ளதா என்பதை நாங்கள் காண விரும்புகிறோம். இது பிற மக்களிடம் வேலை செய்யக்கூடும், ஆனால், மலேசியாவில் எப்படி இருக்கும்? எனவே, இந்த ஆய்வில் நாம் இறங்குவது நல்லதாக இருக்கும்!

டிசம்பர் 10 ஆம் தேதி, மருத்துவ ஆராய்ச்சி நெறிமுறைக் குழு (எம்.ஆர்.இ.சி) சட்டம் , ஆராய்ச்சி நெறிமுறைகளை ஆராயும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். ஒப்புதல் கிடைத்ததும், இந்த மாத இறுதிக்குள் அல்லது அடுத்த ஆண்டுக்குள்  ஆய்வைத் தொடங்கலாம் என்று அவர் இன்று இங்கே கோவிட் -19 குறித்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

தடுப்பூசியின் பாதுகாப்பு ,  செயல்திறனை மேலும் ஆராய்வதே இந்த ஆய்வின் நோக்கமாகும் என்றார் அவர். இந்த ஆய்வு தற்போது தேசிய மருத்துவ ஆராய்ச்சி பதிவேட்டில் (என்.எம்.ஆர்.ஆர்) பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

மேலும் உள்ளூர் மருத்துவ ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தின் (சி.ஆர்.ஓ) உதவியுடன் எம்.ஓ.எச். இன் முதன்மை புலனாய்வாளர்கள் (பி.ஐ) நடத்தப்படுவார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here