சிறு வணிகதினமாக டிசம்பர் 12 ஆம் நாள்

டிசம்பர் 12ஆம் நாளில் சிறு வணிக தினத்தை அமேசான் நடத்தவுள்ளது.
அமேசான் இந்தியா தனது விற்பனை நிகழ்வான சிறு வணிக நாள் (எஸ்.பி.டி) 2020 இன் நான்காவது பதிப்பை 2020 டிசம்பர் 12 நள்ளிரவு முதல் தொடங்குகிறது.
சிறு வணிக நாளில், வீட்டு அத்தியாவசியங்களிலிருந்து வேலை உட்பட வகைகளில் உள்ள தயாரிப்புகள்; பாதுகாப்பு,  சுகாதார பொருட்கள், சுவர் அலங்காரங்கள், கலைப்பொருட்கள், சத்தீஸ்கரில் இருந்து தோக்ரா கைவினை போன்றவகள் என இதில் அடங்கும்.
பெண்கள் தொழில்முனைவோர், கைவினைஞர்கள், நெசவாளர்கள், உள்ளூர் கடைகளிலிருந்து தயாரிப்புகளை கண்டுபிடித்து வாங்குவதற்கான வாய்ப்பை வழங்கும்.  இந்த சிறு வணிகங்களுக்கு அவர்களின் விரைவான வணிக வளர்ச்சியைத் தக்கவைக்க இது கருவியாக இருக்கும்.
அமேசான் வாடிக்கையாளர்களுக்கான டிஜிட்டல் கொடுப்பனவுகளில் 10 சதவிகிதம் ஒரு நாள் கேஷ்பேக் சலுகையையும் அறிமுகப்படுத்துவதாகக் கூறியது.
அமேசானில், கடந்த ஏழு மாதங்களில் பல்வேறு விற்பனை நிகழ்வுகள் மூலம் எங்கள் ஏழு லட்சம் + விற்பனையாளர்களைக் கொண்டிருக்கிறது.
இப்போது அதன் மூன்றாம் ஆண்டில், சிறு வணிக தினம் இந்திய SMB களுக்கு உந்துதல் வளர்ச்சிக்கு உதவியாக உள்ளது. ஐ.நா. எம்.எஸ்.எம்.இ தினத்தை முன்னிட்டு, ஜூன் 27, 2020 ஆம் நாள் நடைபெற்ற சிறு வணிக தினத்தில், 45,000 விற்பனையாளர்கள் ஆர்டர்களைப் பெற்றனர்.
மேலும் 2,600 க்கும் மேற்பட்ட விற்பனையாளர்கள் இந்த நிகழ்வின் போது அதிக விற்பனையைக் கண்டனர். அமேசான் கூரியர் சேவை மூலம் விற்கும் கைவினைஞர்கள் , நெசவாளர்கள் ஜூன் மாதத்தில் சிறு வணிகத் தினத்தின்போது 4.5 எக்ஸ் வளர்ச்சியைக் கண்டனர்.
சஹேலி திட்டத்தின் கீழ் பெண் தொழில்முனைவோர் 5 எக்ஸ் வளர்ச்சியைக் கண்டனர். இதேபோல், லாஞ்ச் பேட்டின் கீழ் உள்ள பிராண்டுகள், ஸ்டார்ட் அப்கள் அவற்றின் சராசரி விற்பனையை விட 1.6 எக்ஸ் அதிகரித்துள்ளன என்று அமேசான் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here