130,000 வெள்ளி மதிப்பிலான சிகரெட்டுகள் பறிமுதல்

காஜாங் போலீசார் மேற்கொண்ட அதிரடி நடவடிக்கையைத் தொடர்ந்து ஒரு நபர் கைது செய்யப்பட்ட நிலையில், RM130,000 மதிப்புள்ள மொத்தம் 2,400 அட்டைப்பெட்டிகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

மாவட்ட போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவு ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 20) அதிகாலை 1 மணியளவில் லிக்காஸ் நெடுஞ்சாலையில் சாலைத் தடையை நடத்தியதாக காஜாங் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைட் ஹசான் தெரிவித்தார்.

ஒரு நபர் பல்நோக்கு வாகனம் (எம்.பி.வி) ஓட்டுவது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி செயல்பட்டதால் நிறுத்தப்பட்டது. சோதனையின் போது போக்குவரத்து காவல்துறையினர் கடத்தப்பட்ட சிகரெட்டுகளால் நிரப்பப்பட்ட பல சாக்குகளை கண்டுபிடித்தனர் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார்.

30 வயது சந்தேக நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார், அதே நேரத்தில் RM130,000 மதிப்புள்ள சிகரெட்டுகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. சுங்க சட்டம் 1967 இன் பிரிவு 135 (1) (ஈ) இன் கீழ் இந்த வழக்கை நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

வழக்கு அல்லது ஏதேனும் கடத்தல் தொடர்பான தகவல்களைக் கொண்டவர்கள் விசாரணை அதிகாரி சார்ஜன் முகமது கிர் பச்சோக்கை 014-530 7540 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஏ.சி.பி ஜைட் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here