வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களின் கோவிட் தொற்று செலவினை முதலாளிகள் ஏற்க வேண்டும்

புத்ராஜெயா: கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்டு இருக்கும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களை தனிமைப்படுத்துவதற்கும் சிகிச்சையளிப்பதற்கும் செலவை முதலாளிகள் ஏற்க வேண்டியிருக்கும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்துள்ளார். இதற்கு தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் சிறப்புக் கூட்டம் ஒப்புக் கொண்டுள்ளது என்றார்.

உறுதி செய்யப்பட்ட மற்றும் வெளிநாட்டு மருத்துவமனைக்கு அல்லது கோவிட் -19 தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் சிகிச்சை மையங்களுக்கு மாற்றப்படும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கான செலவை முதலாளிகள் ஏற்க வேண்டும் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 24) தெரிவித்தார்.

தொழிலாளர்களின் குறைந்தபட்ச வீட்டுவசதி மற்றும் வசதிகள் சட்டம் 1990 (சட்டம் 446) இன் கீழ் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கான தங்குமிடங்கள் குறித்த சோதனைகளை அரசாங்கம் தீவிரப்படுத்தி வருவதாகவும் அவர் கூறினார். இன்றுவரை, 12 நிறுவனங்கள் 27 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்நோக்கி இருக்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here